ലണ്ടനില്‍ വീടുകള്‍ക്ക് മുകളിലേക്ക് ക്രയിന്‍ തകര്‍ന്നു വീണു; ഒരു മരണം, കൂടുതല്‍ പേര്‍ വീടുകള്‍ക്കിടയില്‍ ഇപ്പോഴും കുടുങ്ങിക്കിടക്കുന്നു !

ലണ്ടന്‍ : ഈസ്റ്റ് ലണ്ടനിലെ ബോവില്‍ നിര്‍മാണ പ്രവര്‍ത്തങ്ങളില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടിരുന്ന ക്രയിന്‍ വീടുകള്‍ക്ക് മുകളിലേക്ക് തകര്‍ന്നു വീണ് ഒരാള്‍ മരിച്ചു. കൂടുതല്‍ പേര്‍ ഇപ്പോഴും വീടുകള്‍ക്കിടയില്‍ കുടുങ്ങിക്കിടക്കുന്നുണ്ട്. ആഘാതത്തില്‍ രണ്ടു വീടുകള്‍ പൂര്‍ണമായും തകര്‍ന്നു.

ബുധനാഴ്ച ഉച്ചക്ക് രണ്ടരയോടെയാണ് അപകടം. വീടുകള്‍ക്കുള്ളില്‍ കുടുങ്ങി കിടക്കുന്നവരെ കണ്ടെത്താല്‍ ഫയര്‍ ഫോഴ്സ് ഇപ്പോഴും ശ്രമം തുടരുകയാണ്. നാല് പേര്‍ക്ക് മാരകമായ പരിക്കെറ്റിട്ടുണ്ട്. ഒരാളെ ഇത് വരെ കണ്ടെത്താന്‍ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. കൂടുതല്‍ ആളുകള്‍ അകപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടോയെന്നു അറിവായിട്ടില്ല.

Next Post

തിരൂരങ്ങാടി നഗരസഭ ഓഫീസ് അടച്ചു.

Thu Jul 9 , 2020
മലപ്പുറം: ജീവനക്കാരന് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് തിരൂരങ്ങാടി നഗരസഭ ഓഫീസ് അടച്ചു. നഗരസഭയിലെ ശുചീകരണ ജീവനക്കാരന് ആണ് കോവിഡ്‌ സ്ഥിരീകരിച്ചത്. നഗരസഭയുടെ കീഴില്‍ ചെമ്മാട് ദാറുല്‍ഹുദായില്‍ ഉള്ള ക്വാറന്‍റീന്‍ സെന്‍ററില്‍ ശുചീകരണ ചുമതലയുണ്ടായിരുന്നു. കോവിഡ്‌ സ്ഥിരീകരിച്ചതോടെ ഇദ്ദേഹവുമായി സമ്ബര്‍ക്കമുള്ള ജീവനക്കാര്‍ ക്വാറന്‍റീനില്‍ പോയി.

Breaking News

error: Content is protected !!