ലംബോർഗിനി കാറും പതിനെട്ട് ലക്ഷം രൂപയും ‘ലോക്ക് ഡൗൺ സമയത്ത് ലോട്ടറിയടിച്ച് ബ്രിട്ടിഷ് മലയാളി

ലണ്ടന്‍: യുകെയില്‍ പ്രശസ്തമായ ഓണ്‍ലൈന്‍ ലോട്ടറി ഗെയിമില്‍ ജേതാവായി മലയാളി യുവാവ്. കോട്ടയം വെള്ളൂര്‍ സ്വദേശി ഷിബു പോളാണ് ബെസ്റ്റ് ഓഫ് ദി ബെസ്റ്റ് ലോട്ടറി ഗെയിമില്‍ ജേതാവായ ഈ യുവാവിനെ തേടിയെത്തിയിരിക്കുന്നത് ഇരുപതിനായിരം പൗണ്ടും (ഏകദേശം 19 ലക്ഷത്തോളം രൂപ) ഒരു ലംബോര്‍ഗിനി കാറുമാണ്. 1.9 കോടിയോളം രൂപയാണ് കാറിന്‍റെ വിലയെന്നും റിപ്പോര്‍ട്ടുകളുണ്ട്

ഒരുവര്‍ഷം മുമ്ബാണ് 32കാരനായ ഷിബു യുകെയിലെത്തുന്നത്. സൗണ്ട് എഞ്ചിനിയറായ ഷിബു കേംബ്രിഡ്ജിലായിരുന്നു ആദ്യം താമസിച്ചിരുന്നത്. ഭാര്യയായ ലിന്നറ്റ് ജോസഫ് നോര്‍ത്തിംഗ്ഹം സിറ്റി ആശുപത്രിയില്‍ നഴ്സാണ്. പിന്നീട് ഇരുവരും നോട്ടിംഗ്ഹാമിലേക്ക് മാറ്റി. ഇവിടെ ജോലി അന്വേഷിക്കുന്നതിനിടെയാണ് ലോക്ക്ഡൗണ്‍ എത്തുന്നത്.

Next Post

യുറോപ്യന്‍ രാജ്യങ്ങള്‍ക്ക് ബ്രിട്ടീഷ് ടൂറിസ്റ്റുകളെ വേണ്ട; ബ്രിട്ടീഷുകാര്‍ക്കെതിരെ കടുത്ത എതിര്‍പ്പുമായി പ്രധാന ടൂറിസ്റ്റ് കേന്ദ്രങ്ങള്‍ !

Fri Jul 10 , 2020
ലണ്ടന്‍ : പല പ്രധാന യുറോപ്യന്‍ രാജ്യങ്ങള്‍ക്കും ബ്രിട്ടീഷ് ടൂറിസ്റ്റുകളെ തീരെ താല്പര്യമില്ലെന്നു ‘YouGov’ സര്‍വെ. ഫ്രാന്‍സ്, സ്പയിന്‍ തുടങ്ങി പ്രധാന വിനോദ സഞ്ചാര രാജ്യങ്ങളെല്ലാം ബ്രിട്ടീഷ് സഞ്ചാരികളെ മനസില്ലാമനസോടെയാണ് സ്വീകരിക്കുന്നത്. ബ്രിട്ടീഷ് സഞ്ചാരികളുടെ പ്രധാന ടൂറിസ്റ്റ് കേന്ദ്രമായ സ്പയിന്‍ ആണ് എതിര്‍പ്പില്‍ മുമ്പില്‍. സര്‍വെയില്‍ പങ്കെടുത്ത 61 ശതമാനം സ്പയിന്‍കാരും ബ്രിട്ടീഷ് സഞ്ചാരികളെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നില്ല. ഫ്രഞ്ച്കാരാണ് തൊട്ടുപിന്നില്‍. 55 ശതമാനം ഫ്രഞ്ച്കാര്‍ക്കും ബ്രിട്ടീഷ് സഞ്ചാരികളോട് വെറുപ്പാണ്. യുറോപ്പിനെ മൊത്തത്തില്‍ […]

Breaking News

error: Content is protected !!