ബ്രിട്ടൻ കെ.എം.സി.സി യുടെ പ്രവർത്തനം മാതൃകാപരം: പി.കെ.കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി എം.പി

ലണ്ടൻ : ബ്രിട്ടൻ കെ. എം. സി. സി യുടെ രാഷ്ട്രീയ ,സാമൂഹിക, ചാരിറ്റി ഇടപെടലുകൾ പ്രത്യേകിച്ച്‌ കോവിഡ്‌ കാലയളവിൽ ചെയ്ത സാമൂഹിക സേവനങ്ങൾ തികച്ചും മാതൃകാപരമായിരുന്നുവെന്ന് ശ്രീ പി.കെ കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി എം.പി പറഞ്ഞു. ബ്രിട്ടൻ കെ. എം. സി.സി യുടെ വാർഷിക കൗൺസിൽ മീറ്റ്‌ ഉൽഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ധേഹം. ഓൺലൈനിൽ സംഘടിപ്പിക്കപ്പെട്ട കൗൺസിൽ മീറ്റിൽ ‌ മിക്ക കൌണ്‍സിലര്‍മാരും പങ്കെടുത്തു.

2020 – 2023 വർഷത്തേക്കുള്ള പുതിയ കമ്മിറ്റി തെരഞ്ഞെടുപ്പിന് പാണക്കാട്‌ സയ്യിദ്‌ മുനവ്വറലി ശിഹാബ്‌ തങ്ങൾ നേതൃത്വം നൽകി. മുസ്ലിംലീഗ്‌ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കെ.എം. ഷാജി എം. എൽ. എ കൗൺസിൽ മീറ്റിൽ ആശംസയർപ്പിച്ചു സംസാരിച്ചു.

പുതിയ കമ്മിറ്റി ഭാരവാഹികളായി
പ്രസിഡണ്ട്‌: അസ്സൈനാർ കുന്നുമ്മൽ
വൈ: പ്രസിഡണ്ട്‌: സുബൈർ കവ്വായി, സലാം പൂഴിത്തറ, അഹമദ്‌ അരീക്കോട്‌.
ജനറൽ സെക്രട്ടറി: സഫീർ എൻ. കെ
ഓർഗ്ഗനൈസിംഗ്‌ സെക്രട്ടറി: അർഷാദ്‌ കണ്ണൂർ
സെക്രട്ടറിമാർ: അഷറഫ്‌ -പി.പി വടകര,സുബൈർ കോട്ടക്കൽ,നൗഫൽ കണ്ണൂർ.
ട്രഷറർ : നുജൂം ഇരീലോട്ട്‌.
മീഡിയാ കോർഡിനേറ്റർ: മെഹബൂബ്‌ കൊടിപ്പൊയിൽ

എക്സിക്യൂട്ടീവ് മെമ്പർമാറായി ഷാജഹാൻ പുളിക്കൽ, സൈതലവി പുതുപ്പറമ്പിൽ , മുസ്തഫ ഒതായപ്പുറത് , മൂതസിർ കൊളകൊക്കോൻ, സാദിക്ക് പനക്കാട്ടിൽ , ഉസ്മാൻ മാനന്തവാടി , ശറഫുദ്ധീൻ ലെസ്‌റ്റെർ , റജീസ് ചുണ്ടൻറ്റവിട , സാജിദ് പി എ , ഷുഹൈബ് അത്തോളി , സദക്കത്തുള്ള കാസർകോഡ് , ജൗഹർ മുനവർ , റംഷീദ് കല്ലൂരാവി, മുഹ്‌സിൻ തോട്ടുങ്ങൽ എന്നിവരുൾപ്പെടുന്ന 25 അംഗ കമ്മിറ്റി യെയും തെരഞ്ഞെടുത്തു.
അഡ്വൈസറി ബോർഡ്‌ചെയർമാനായി കരീം മാസ്റ്റർ മേമുണ്ടയെയും വൈസ് ചെയർമാനായി ഡോ. ഇജാസ് മാഞ്ചസ്റ്ററിനെയും തെരഞ്ഞെടുത്തു.

ബോർഡ്‌ മെമ്പർമാറായി യൂസുഫ് ഹാജി, മുഹമ്മദ്‌ ഈസ്റ്റ്‌ ഹാം, മുഹമ്മദ്‌ അലി ചങ്ങരംകുളം, മൊയ്‌ദീൻ കുട്ടി തൗക്കൻ , മുസ്തഫ കണ്ണൂർ, അബ്ദുള്ള സി എച്ച്, മൊയ്‌ദീൻ കുട്ടി ഈലിങ്, സൈദലവി പാണക്കാട്ടിൽ, ഹസ്സൻ ഊരകം വെങ്കുളം, ഷഫീഖ് കൊയിലാണ്ടി, സൈദലവി പരപ്പനങ്ങാടി എന്നീ ഭാരവാഹികളുൾപ്പെടുന്ന 13 അംഗ അഡ്വൈസറി ബോർഡിനെയും ഐക്യകണ്ഠേന തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.

യോഗത്തിൽ അസ്സൈനാർ കുന്നുമ്മൽ അദ്ധ്യക്ഷം വഹിച്ചു.
സഫീർ എൻ. കെ സ്വാഗതവും അർഷാദ്‌ കണ്ണൂർ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Next Post

അഭിമന്യുവിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയതിന് പിന്നില്‍ ജമാഅത്തെ ഇസ്‌ലാമിയാണെന്ന വ്യാജ ഫേസ്ബുക്ക് പരാമര്‍ശത്തില്‍ സി.പി.എം തിരുവനന്തപുരം ജില്ലാ സെക്രട്ടറി മാപ്പ് പറഞ്ഞു

Sun Jul 26 , 2020
അഭിമന്യുവിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയതിന് പിന്നില്‍ ജമാഅത്തെ ഇസ്‌ലാമിയാണെന്ന വ്യാജ ഫേസ്ബുക്ക് പരാമര്‍ശത്തില്‍ സി.പി.എം തിരുവനന്തപുരം ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ആനാവൂര്‍ നാഗപ്പന്‍ മാപ്പ് പറഞ്ഞു. ജമാഅത്തെ ഇസ്‌ലാമിയുടെ വക്കീല്‍ നോട്ടീസിന് മറുപടിയായി നല്‍കിയ കത്തിലാണ് ഖേദ പ്രകടനം. തെറ്റായ വിവരങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ജമാഅത്തെ ഇസ്‌ലാമിയെ കുറിപ്പില്‍ പരാമര്‍ശിച്ചതെന്നും സംഘടനയെ മനപ്പൂര്‍വം അപകീര്‍ത്തിപെടുത്താന്‍ ഉദ്ദേശിച്ചില്ലെന്നും കത്തില്‍ പറയുന്നു. ഫേസ്ബുക്ക് കുറിപ്പിലെ മറ്റു പരാമര്‍ശങ്ങളില്‍ യോജിപ്പില്ലെങ്കിലും വസ്തുതാപരമായ തെറ്റ് തിരുത്തി ഖേദം പ്രകടിപ്പിച്ചതിന്‍റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആനാവൂര്‍ […]

Breaking News

error: Content is protected !!