ദക്ഷിണ-യുകെ ഓണോപഹാരം അണിയറയില്‍ ഒരുങ്ങുന്നു; കാത്തിരിക്കുക

കൂടുതല്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍ക്ക് ‘ദക്ഷിണ-യുകെ’യുടെ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് സന്ദര്‍ശിക്കുക.
https://www.facebook.com/409312825818282/posts/3184463851636485/

Next Post

കാസര്‍കോട് സ്വദേശി ജിദ്ദയില്‍ നിര്യാതനായി

Mon Aug 24 , 2020
ഏറ്റവും പുതിയ വാര്‍ത്തകള്‍ക്ക് ഞങ്ങളുടെ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാവുക ജിദ്ദ: ഹൃദയസംബന്ധമായ അസുഖത്തെത്തുടര്‍ന്ന് കാസര്‍കോട് സ്വദേശി ജിദ്ദയില്‍ നിര്യാതനായി. ചെംനാട് സ്വദേശി കടവത്ത് മാഹിന്‍ (55) ആണ് മരിച്ചത്. ഒരാഴ്ചയിലേറെയായി ജിദ്ദ കിങ് അബ്ദുല്‍ അസീസ് ആശുപത്രിയില്‍ തീവ്രപരിചരണ വിഭാഗത്തില്‍ ചികിത്സയിലായിരുന്നു. 20 വര്‍ഷത്തിലേറെയായി ജിദ്ദയില്‍ വിവിധ ജോലികള്‍ ചെയ്തുവരികയായിരുന്ന ഇദ്ദേഹം ഫൈനല്‍ എക്സിറ്റില്‍ നാടണയാന്‍ വിമാന ടിക്കറ്റ് വരെ എടുത്ത് തയ്യാറെടുക്കുന്നതിനിടെയാണ് അസുഖം ബാധിച്ചത്. ചെംനാട് ജിദ്ദ മഹല്ല് […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!