ഒരു 100 CC പ്രേമ കഥ |purely home made |

ഒരു പ്രേമ കഥ എന്ന പേരിൽ സിജിത് വള്ളിയാങ്കൽ ഒരുക്കിയ ഷോർട് ഫിലിം. വ്യത്യസ്തമായ രീതിയിൽ ഒരു കഥ അവതരിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട് അണിയറയിലെ പ്രവർത്തകരെല്ലാവരും. ആര്‍ഷ അഭിലാഷ് ആണ് ശബ്ദം നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്.

Next Post

യുകെ: പോലീസുകാരന്‍റെ കൊലയാളികള്‍ക്ക് അഞ്ചു ലക്ഷം പൌണ്ട് സര്‍ക്കാര്‍ വക നിയമസഹായം; ഞെട്ടലോടെ ബന്ധുക്കള്‍ !

Sat Aug 29 , 2020
ലണ്ടന്‍ : ബ്രിട്ടനില്‍ ഏറെ കോളിളക്കം സൃഷ്ട്ടിച്ച പിസി. ആന്‍ഡ്രൂ ഹാര്‍പര്‍ കൊലക്കേസിലെ പ്രതികള്‍ക്ക് നിയമ സഹായം നല്‍കുന്നതിന് ബ്രിട്ടീഷ് സര്‍ക്കാര്‍ 5 ലക്ഷത്തോളം പൌണ്ട് ചെലവഴിച്ചതായി റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. കൊലപാതകവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കുറ്റക്കാര്‍ ആണെന്ന് കണ്ടെത്തിയ മൂന്ന് പ്രതികള്‍ക്കും കോടതി 12 മുതല്‍ 15 മുതല്‍ ജയില്‍ ശിക്ഷ വിധിച്ചിരുന്നു. ഇതിനെതിരെ മേല്‍ക്കോടതികളില്‍ അപ്പീല്‍ പോകാനാണ് ‘ലീഗല്‍ എയ്ഡ്’ തുടങ്ങിയ സര്‍ക്കാര്‍ ഏജന്‍സികള്‍ ആണ് അഞ്ചു ലക്ഷത്തോളം പൌണ്ട് മൂന്ന് […]

Breaking News

error: Content is protected !!