എഡ്രൂട്ട്സ് ഇന്റർനാഷണൽ ഓൺലൈൻ വിദ്യാഭ്യാസ എക്സ്പോ, 2020 സെപ്റ്റംബർ 14 മുതൽ 28 വരെ

കേരളത്തിലെ പ്രമുഖ വിദേശ വിദ്യാഭ്യാസ ഉപദേഷ്ടാക്കളിലൊരാളായ എഡ്രൂട്ട്സ് ഇന്റർനാഷണൽ വിദേശ
പഠനത്തിനുള്ള അവസരം തേടുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ഓൺലൈൻ വിദ്യാഭ്യാസ എക്സ്പോ 2020. സെപ്റ്റംബർ 14 മുതൽ 28 വരെ നടത്തുന്നു. പ്രവേശനം തികച്ചും സൗജന്യമാണ്.
യുകെയിലുടനീളമുള്ള 75 പ്രമുഖ സർവകലാശാലകൾ ഈ ഓൺലൈൻ എക്‌സ്‌പോയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നു 2021 ജനുവരിയിൽ പ്രവേശനം ആഗ്രഹിക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി നടത്തുന്ന ഓൺലൈൻ എക്സ്പോയിൽ വിദേശ സർവകലാശാല പ്രതിനിധികളുമായും കൗൺസിലർമാരുമായും നേരിട്ട് സംവദിക്കാനുള്ള അവസരം ലഭിക്കുന്നതാണ് . യുകെ യിലെ സർവകലാശാല പ്രതിനിധികൾ നിങ്ങൾക്ക് വിദേശ വിദ്യാഭ്യാസ
പ്രവേശനം, വിസ, സ്കോളർഷിപ്പ്, ട്യൂഷൻ ഫീസ്, പുതിയ നിയമങ്ങൾ മുതലായ വയെ കുറിച്ചുള്ള പൂർണ്ണ വിവരങ്ങൾ നൽകുന്നതാണ്. സൗജന്യ രജിസ്ട്രേഷനിലൂടെ ഈ അവസരം ഉപയോഗപ്പെടുത്താനും വിദേശത്തുള്ള എല്ലാ പഠന സാധ്യതകളിലേക്കും ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെ ക്ഷണിക്കുന്നു.
നിങ്ങളുടെ ഭാവി സുരക്ഷിതമാക്കാൻ.

സൗജന്യ രജിസ്ട്രേഷന് 9349555333, 9615555533 എന്ന നമ്പറിൽ ബന്ധപ്പെടുക.

Next Post

ചോദ്യം ചെയ്യലിനായി എത്തിയ മന്ത്രി ജലീല്‍ താമസിച്ചത് കള്ളനോട്ടു കേസിലെ പ്രതിയുടെ വീട്ടില്‍, ചോദ്യം ചെയ്യലിന് പോയത് ഇയാളുടെ വാഹനത്തിൽ !!

Sat Sep 12 , 2020
കൊച്ചി : എന്‍ഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ഡയറക്‌ട്രേറ്റിന്റെ ചോദ്യം ചെയ്യലിനായി എത്തിയ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസമന്ത്രി കെടി ജലീല്‍ തലേ ദിവസം താമസിച്ചത് വിവാദ വ്യവസായിയുടെ വീട്ടില്‍. കള്ളനോട്ടു കേസിലടക്കം പ്രതിയായ ഒരാളുടെ വീട്ടിലാണ് മറ്റൊരു വിവാദ കേസില്‍ ചോദ്യം ചെയ്യലിന് പോകും മുമ്ബ് ജലീല്‍ താമസിച്ചത്. ഇയാളുടെ വാഹനത്തിലാണ് ജലീല്‍ ഇഡി ഓഫീസില്‍ ചോദ്യം ചെയ്യലിനായി പോയതും. എന്‍ഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ഡയറക്‌ട്രേറ്റിന്റെ നോട്ടപ്പുള്ളിയും ചില കേസുകളിലെ പ്രതിയുമാണ് മന്ത്രി കെടി ജലീലിന്റെ സുഹൃത്തായ അരൂര്‍ […]

Breaking News

error: Content is protected !!