ബഹ്​റൈനില്‍ കോവിഡ്​ ബാധിച്ച്‌​ ചികിത്സയിലായിരുന്ന മലയാളി മരിച്ചു

മനാമ: ബഹ്​റൈനില്‍ കോവിഡ്​ ബാധിച്ച്‌​ ചികിത്സയിലായിരുന്ന മലയാളി മരിച്ചു. പത്തനംതിട്ട കടമ്മനിട്ട സ്വദേശി ജേക്കബ്​ മാത്യ​ു (റെജി മുളമൂട്ടില്‍ -63) ആണ്​ മരിച്ചത്​. ഭാര്യ: ഷേര്‍ളി. മക്കള്‍: റിഥിമ, ഷിക്ക. മരുമക്കള്‍: ബിബിന്‍, റിനു.

Next Post

മനാമ: വിദ്യാര്‍ഥികളെ സ്വീകരിക്കാന്‍ സ്​കൂളുകള്‍ ഒരുങ്ങിയതായി വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയം

Sun Oct 18 , 2020
മനാമ: ഭാഗികമായി വിദ്യാര്‍ഥികളെ സ്വീകരിക്കാന്‍ സ്​കൂളുകള്‍ ഒരുങ്ങിയതായി വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു. ആവശ്യമായ കോവിഡ് മുന്‍കരുതലുകള്‍ സ്വീകരിച്ച്‌ അധ്യാപകര്‍ക്ക് സ്​കൂളുകളിലെത്താനുള്ള ഒരുക്കവും പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിട്ടുണ്ട്. സുരക്ഷിതമായ അന്തരീക്ഷത്തില്‍ അധ്യാപകര്‍ക്ക് സ്​കൂളുകളിലെത്താന്‍ കഴിയുമെന്നും ഊഴംവെച്ച്‌ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക്​ സമീപഭാവിയില്‍ സ്​കൂളുകളില്‍ പഠനം നല്‍കാന്‍ സാധിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതെന്നും വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയത്തിലെ അസി. അണ്ടര്‍ സെക്രട്ടറി ഖാലിദ് ഗരീബ് വ്യക്തമാക്കി. സ്​കൂള്‍ ജീവനക്കാര്‍ക്ക്​ കോവിഡ് പ്രോട്ടോകോള്‍ പാലിച്ച്‌ എത്താന്‍ നിര്‍ദേശം നല്‍കിയിട്ടുണ്ട്​. അടിയന്തര സാഹചര്യങ്ങള്‍ ൈകകാര്യം ചെയ്യാന്‍ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!