‘ടൈം റ്റു ക്വിസ്സി’ന് സമാപനമായി

സോഷ്യല്‍ മീഡിയയുടെ സഹായത്തോടെ ‘ടൈം ടു ക്വിസ്’ എന്ന ശീർഷകത്തിൽ സാഹിബ് മൊയ്തീന് കുട്ടി ജനറേഷൻ വാട്ട്സ്ആപ് കൂട്ടായ്മ ഓൺലൈൻ ക്വിസ് സംഘടിപ്പിച്ചു.
സോഷ്യൽമീഡിയയുടേ സഹായത്തോടെ വ്യത്യസ്തവും വേറിട്ടനിൽകുന്നതുമായ പ്രോഗ്രാമുകൾ സംഘടിപ്പിച്ചു വരികയാണ് സാഹിബ് മൊയ്തീൻ കുട്ടി ജനറേഷൻ വാട്സാപ്പ് കൂട്ടായ്മ. 5 കുടുംബ താവഴികള്‍ അടങ്ങുന്ന ഈ കൂട്ടായ്മയിൽ 4 തലമുറകൾ അടക്കം 400 ഓളം അംഗങ്ങൾ ആണ് ഉള്ളത് . കോവിഡ് കാലത്തെ പ്രതിസന്ധികളൊന്നും കുടുംബ ബന്ധങ്ങളെയോ കൂട്ടായ്മയെയോ തളർത്തുകയല്ല, മറിച്ച് കൂടുതൽ ഊഷ്മളമാക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് എന്ന് തെളിയിക്കുകയാണ് ഈ കുടുംബ കൂട്ടായ്മ.

വടക്കേപ്പറമ്പ് ,വെട്ടിഒഴിഞ്ഞത്തോട്ടം ,കേളോത്ത് ,മലപുറം ,ചാലുപറമ്പിൽ എന്നീ 5 കുടുംബാംഗംങ്ങൾ ചേർന്ന് കൊണ്ട് കുട്ടികളുടെയും മുതിർന്നവരുടെയും കലാപരിപാടികൾ ,ക്വിസ് മത്സങ്ങൾ, വെബ്ബിനാറുകൾ ,മോട്ടിവേഷൻ ക്ലാസ്സുകൾ എന്നിവ നടത്തി കൊണ്ട് കുടുംബസംവിധാനത്തെ രസകരവും ധാര്‍മികാടിത്തറയുമുള്ളതാക്കുകയാണ് SMK വാട്ട്സാപ്പ് കൂട്ടായ്മചെയ്യുന്നത്. ഗ്രൂപ്പ് അംഗങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള ചർച്ചകളും കുട്ടികളുടെയ് കലാവിരുന്നുകളും സാമൂഹിക വീക്ഷണവും കാരണവന്മാരുടെ ഉപദേശങ്ങളൂം കൂടി ചേരുമ്പോൾ മറ്റുള്ള വാട്ട്സാപ്പ് കൂട്ടായ്മയിൽ നിന്ന് വേറിട്ട് നിൽക്കുകയാണ് SMK ഗ്രൂപ്പ് .

കുടുംബബന്ധങ്ങൾ ശിഥിലമായി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഈ കാലഘട്ടത്തിൽ ലോകത്തിന്‍റെ പല കോണുകളിലിരിക്കുന്ന കുടുംബാംഗങ്ങളെ SMK ഒരു കുടക്കീഴില്‍ ഒരുമിച്ചു കൂട്ടിയിരിക്കുകയാണ്.

SMK യുടേ പ്രോഗ്രാമുകളിൽ എഡ്യൂക്കേഷന് പ്രാധാന്യം അർപ്പിച്ചുകൊണ്ട് 5 ആഴ്ചകളിലായി നടത്തികൊണ്ടിരുന്ന ക്വിസ് മത്സരം വളരേ ശ്രദ്ധേയമായി. SMK യിലേഅഞ്ചുകുടുബാംഗങ്ങളെയും ഉൾപെടുത്തി കുടുംബത്തിലെ തന്നെ അഞ്ചു ബിരുദ ധാരികളായ ഫാബില,ശകീറ,അമീന,തെസ്നി,ഷബ്‌ന എന്നിവർ ഓർഗനൈസ് ചെയ്ത കൊണ്ട് നടന്ന ഈ വാശിയേറിയ മത്സരത്തിൽ വെട്ടിഒഴിഞ്ഞത്തോട്ടം ഒന്നാംസ്ഥാനവും, കേളോത് രണ്ടാം സ്ഥാനവും, വടക്കേപ്പറമ്പിൽ മുന്നാം സ്ഥാനവും കരസ്ഥമാക്കി.

വിജയികൾക്ക് കുടുംബങ്ങളിലെ ബിസിനസ് സംരഭകർ സമ്മാനങ്ങൾ സ്പോൺസർ ചെയ്തു. ഇത്തരത്തില്‍ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെയുള്ള കുടുംബബന്ധങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങള്‍ മാതൃകാപരവും അനുകരനീയവുമാണ്.

Next Post

ലഹരി മരുന്നുകള്‍ ഒമാനിലേക്ക് കടത്താന്‍ ശ്രമിച്ച വിദേശി പിടിയില്‍

Thu Oct 22 , 2020
മസ്കറ്റ് : ലഹരി മരുന്നുകള്‍ ഒമാനിലേക്ക് കടത്താന്‍ ശ്രമിച്ച വിദേശി പിടിയില്‍.കടലിലൂടെ മയക്കുമരുന്ന്, സൈക്കോട്രോപിക് ലഹരിവസ്തുക്കള്‍ എന്നിവ കടത്താന്‍ ശ്രമിച്ച ഏഷ്യന്‍ വംശജനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തതായി റോയല്‍ ഒമാന്‍ പോലീസ് ട്വീറ്ററിലൂടെ അറിയിച്ചു. മയക്കുമരുന്ന് പ്രതിരോധസേനാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിലായിരുന്നു മയക്കുമരുന്ന് വേട്ട. 15 കിലോഗ്രാം ക്രിസ്റ്റല്‍ മരുന്നും 5,800 കിലോഗ്രാം ഹെറോയിനും കൈവശം വച്ചിരുന്ന ഏഷ്യന്‍ വംശജന്‍ ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര മയക്കുമരുന്ന് സംഘവുമായി സഹകരിച്ചാണ് ഒമാനിലേക്ക് നുഴഞ്ഞു കയറാന്‍ ശ്രമിച്ചത്. […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!