സമസ്ത ലണ്ടന്‍ : സയ്യിദ് മുഹമ്മദലി ശിഹാബ് തങ്ങള്‍ അനുസ്മരണം ഇന്ന് വൈകീട്ട് ആറു മണിക്ക്

സമസ്ത ലണ്ടന്‍ കള്‍ച്ചറല്‍ സെന്‍ററിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ സയ്യിദ് മുഹമ്മദലി ശിഹാബ് തങ്ങള്‍ അനുസ്മരണവും ഓണ്‍ലൈന്‍ പ്രാര്‍ത്ഥന സദസ്സും ഏപ്രില്‍ 5 നു ഞായറാഴ്ച്ച 6 മണിക്ക് നടക്കും. പങ്കെടുക്കാന്‍ താല്പര്യമുള്ളവര്‍ സമസ്ത ലണ്ടന്‍ യുട്യൂബ് ചാനലിലേക്ക് ലോഗിന്‍ ചെയ്യുക.

Next Post

പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ ആഹ്വാനത്തിന് പിന്തുണയുമായി മമ്മുട്ടി .

Sun Apr 5 , 2020
19 കൊറോണ ഭീഷണിയുടെ ഇരുട്ട് മാറ്റാന്‍ വെളിച്ചം തെളിക്കാനുള്ള പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ ആഹ്വാനത്തിന് പിന്തുണ അറിയിച്ച്‌ മമ്മൂട്ടി. തന്‍്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പേജില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത വീഡിയോയിലൂടെയാണ് മമ്മൂട്ടി പിന്തുണ അറിയിച്ചത്. ഇതില്‍ എല്ലാവരും പങ്കാളികളാകണമെന്ന് അഭ്യര്‍ത്ഥിക്കുന്നു എന്നും മമ്മൂട്ടി പറഞ്ഞു. “കൊവിഡ് എന്ന മഹാവിപത്തിനെതിരെ നമ്മുടെ നാട് ഒറ്റക്കെട്ടായി, ഒറ്റ മനസ്സോടെ എല്ലാ കഷ്ടനഷ്ടങ്ങളും സഹിച്ച്‌ പോരാടുന്ന ഈ സന്ദര്‍ഭത്തില്‍, നമ്മുടെ പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ അഭ്യര്‍ത്ഥന പ്രകാരം നാളെ, ഏപ്രില്‍ […]

Breaking News

error: Content is protected !!