ബാബാ ആംതെയുടെ കൊച്ചുമകളും സാമൂഹികപ്രവര്‍ത്തകയുമായ ശീതള്‍ ആംതെ കരജ്​ഗി ആത്മഹത്യ ചെയ്തു

മുംബൈ: ബാബാ ആംതെയുടെ കൊച്ചുമകളും സാമൂഹികപ്രവര്‍ത്തകയുമായ ശീതള്‍ ആംതെ കരജ്​ഗി ആത്മഹത്യ ചെയ്തു. മഹാരാഷ്​ട്രയിലെ ചന്ദ്രാപൂര്‍ ജില്ലയിലെ ആനന്ദ്​വനിലുള്ള വീട്ടില്‍ തിങ്കളാഴ്ച വിഷംകഴിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തുകയായിരുന്നു. ഉടന്‍ ആ​ശുപത്രിയിലെത്തി​ച്ചെങ്കിലും മരിച്ചു.

ബാബാ ആംതെയുടെ മകന്‍ വികാസ് ആംതെയുടെ മകളാണ് ഡോ. ശീതള്‍. കുഷ്ഠരോഗം ബാധിച്ച്‌ അംഗവൈകല്യം വന്നവരെ സഹായിക്കാന്‍ വറോറയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന സംഘടനയായ മഹാരോഗി സേവാ സമിതിയുടെ (ലെപ്രസി സര്‍വിസ്​ കമ്മിറ്റി) ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടിവ് ഓഫിസറും ബോര്‍ഡ് അംഗവുമാണ്​.

കുറച്ചുദിവസങ്ങളായി ശീതള്‍ വളരെ മാനസിക സമ്മര്‍ദ്ദത്തിലായിരുന്നെന്ന്​ അവരുമായി അടുത്ത വൃത്തങ്ങള്‍ അറിയിച്ചു.

കഴിഞ്ഞയാഴ്​ച മഹാരോഗി സേവാ സമിതിയുടെ പ്രവര്‍ത്തനത്തെയും ട്രസ്​റ്റികളുടെ ക്രമക്കേടുകളെയും ശീതള്‍ ഫേസ്ബുക്ക്​ ലൈവിലൂടെ വിമര്‍ശിച്ചിരുന്നതായി മഹാരാഷ്​ട്ര ടൈംസ്​ റിപ്പോര്‍ട്ട്​ ചെയ്യുന്നു. രണ്ട്​ മണിക്കൂറിനുള്ളില്‍ ഇത്​ പിന്‍വലിക്കുകയും ചെയ്​തു.

ഇന്ന് പുലര്‍ച്ചെ 5.45ന് ‘വാര്‍ ആന്‍ഡ‍് പീസ്’ എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെ ഒരു ചിത്രം ട്വിറ്ററില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്​തിരുന്നു. അതിനുശേഷമാണ്​ വീട്ടിനുള്ളില്‍ വിഷം കഴിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയത്​.

Next Post

ലോ​ക​ക​പ്പ് : യൂ​റോ​പ്യ​ൻ ടീ​മു​ക​ളി​ൽ ബെ​ൽ​ജി​യം ടോ​പ് സീ​ഡ്

Mon Nov 30 , 2020
ദോ​ഹ: 2022ലെ ​ഖ​ത്ത​ര്‍ ലോ​ക​ക​പ്പി​നു​ള്ള യൂ​റോ​പ്യ​ന്‍ മേ​ഖ​ല യോ​ഗ്യ​താ മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു​ള്ള ഗ്രൂ​പ് ന​റു​ക്കെ​ടു​പ്പ് ന​ട​ക്കാ​നി​രി​ക്കെ ഓ​രോ പോ​ട്ടു​ക​ളി​ലെ​യും ടീ​മു​ക​ളെ ഫി​ഫ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു. ഫി​ഫ റാ​ങ്കി​ങ്ങി​ല്‍ മു​ന്നി​ലു​ള്ള ബെ​ല്‍​ജി​യം ത​ന്നെ​യാ​ണ് ഒ​ന്നാ​മ​ത്. പോ​ട്ട് ഒ​ന്നി​ല്‍ ബെ​ല്‍​ജി​യ​ത്തോ​ടൊ​പ്പം ഫ്രാ​ന്‍​സ്, ഇം​ഗ്ല​ണ്ട്, പോ​ര്‍​ചു​ഗ​ല്‍, സ്​​പെ​യി​ന്‍, ഇ​റ്റ​ലി, െക്രാ​യേ​ഷ്യ, ഡെ​ന്മാ​ര്‍​ക്ക്, ജ​ര്‍​മ​നി, നെ​ത​ര്‍​ല​ന്‍​ഡ്സ്​ എ​ന്നി​വ​രു​മു​ണ്ട്. പോ​ട്ട് ര​ണ്ടി​ല്‍ സ്വി​റ്റ്സ​ര്‍​ല​ന്‍​ഡ്, പോ​ള​ണ്ട്, വെ​യി​ല്‍​സ്, ഒാ​സ്​​ട്രി​യ, യു ​​ക്രെ​യ്​​ന്‍, സെ​ര്‍​ബി​യ, തു​ര്‍​ക്കി, സ്​​ലോ​വാ​ക്യ, റു​മേ​നി​യ എ​ന്നി​വ​രും മൂ​ന്നാം ന​മ്ബ​ര്‍ […]

Breaking News

error: Content is protected !!