യാത്രയ്ക്കിടെ യുവതിയെ പീഡിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ച ഓട്ടോ ഡ്രൈവര്‍ അറസ്റ്റില്‍

വിതുര: യാത്രയ്ക്കിടെ യുവതിയെ പീഡിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ച ഓട്ടോ ഡ്രൈവര്‍ അറസ്റ്റില്‍. യാത്രാ മധ്യേ ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലത്തു നിര്‍ത്തി യുവതിയെ പീഡിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ച വിതുര തള്ളച്ചിറ സന്ധ്യാ ഭാവനില്‍ സുനി(32) ആണ് അറസ്റ്റിലായത്. ഞായറാഴ്ചയായിരുന്നു കേസിനാസ്പദമായ സംഭവം. ഓട്ടോറിക്ഷ നിര്‍ത്തേണ്ടിടത്ത് നിര്‍ത്താതെ ഓടിച്ചു പോയ ഡ്രൈവര്‍ ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലത്ത് നിര്‍ത്തിയ ശേഷം യുവതിയെ പീഡിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുക ആയിരുന്നു.

മൈലക്കോണം സ്വദേശിനിയായ യുവതിയെ ആണ് പീഡിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചത്. ചന്തമുക്കിലെ മൊബൈല്‍ വ്യാപാര കേന്ദ്രത്തിലേക്കു പോകാനാണ് യുവതി പ്രതിയുടെ ഓട്ടോറിക്ഷ വിളിച്ചത്.
ഓട്ടോറിക്ഷ നിര്‍ത്തേണ്ടിടത്ത് നിര്‍ത്താതെ മേമല ഭാഗത്തേക്കു പോകുകയും അവിടെ ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലത്തു വച്ച്‌ പ്രതി പീഡിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്‌തെന്നു യുവതി മൊഴി നല്‍കി.

പീഡിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചതോടെ ഓട്ടോയില്‍നിന്ന് യുവതി ഇറങ്ങിയോടി. ഇതു കണ്ട സമീപവാസികള്‍ പൊലീസിനെ വിളിച്ചു. ഇതിനിടെ പ്രതി അവിടെ നിന്നു സ്ഥലം വിട്ടു. യുവതിയുടെ പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ കേസെടുത്ത പൊലീസ് പ്രതിയെ പിന്നീട് ബന്ധു വീട്ടില്‍നിന്ന് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ഇന്‍സ്‌പെക്ടര്‍ എസ്. ശ്രീജിത്ത്, സബ് ഇന്‍സ്‌പെക്ടര്‍ എസ്.എല്‍. സുധീഷ് എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘമാണു പ്രതിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

Next Post

തുടരെ എട്ടാം വര്‍ഷവും കലണ്ടര്‍ വര്‍ഷത്തെ ഒരു ഇന്ത്യന്‍ താരത്തിന്റെ ഉയര്‍ന്ന സ്‌കോര്‍ തന്റെ പേരില്‍ ചേര്‍ത്ത് താരം

Wed Dec 2 , 2020
തുടരെ എട്ടാം വര്‍ഷവും കലണ്ടര്‍ വര്‍ഷത്തെ ഒരു ഇന്ത്യന്‍ താരത്തിന്റെ ഉയര്‍ന്ന സ്‌കോര്‍ തന്റെ പേരില്‍ ചേര്‍ത്ത് രോഹിത് ശര്‍മ. ഓസ്‌ട്രേലിയക്കെതിരെ ഏകദിന പരമ്ബരയില്‍ രോഹിത് ഉള്‍പ്പെട്ടില്ലെങ്കിലും ഇവിടെ രോഹിത്തിന് അത് തടസമായില്ല. ബംഗളൂരില്‍ ഓസ്‌ട്രേലിയക്കെതിരെ രോഹിത് നേടിയ 119 റണ്‍സ് ആണ് ഈ വര്‍ഷത്തെ ഒരു ഇന്ത്യന്‍ താരത്തിന്റെ ഏകദിനത്തിലെ ഉയര്‍ന്ന സ്‌കോര്‍. 112 റണ്‍സ് നേടിയ കെ എല്‍ രാഹുല്‍ ആണ് രണ്ടാമത്. ഓസ്‌ട്രേലിയക്കെതിരെ മൂന്നാം ഏകദിനത്തില്‍ […]

Breaking News

error: Content is protected !!