യുകെ: എന്‍ ക്രിസ്റ്റോ (EnChristo) 2020 ഫാമിലി മീറ്റ് ഡിസംബര്‍ 20 ന് വൈകീട്ട് 5 മണിക്ക്

ലണ്ടന്‍: മലങ്കര ഓര്‍ത്തഡോക്സ് സഭയുടെ, യുകെ യൂറോപ്പ്/ആഫ്രിക്ക ഭദ്രാസനത്തിന്‍റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍, ഡിസംബര്‍ 20 ന് (ഞായര്‍) വൈകുന്നേരം യുകെ സമയം വൈകുന്നേരം 5 ന് എന്‍ ക്രിസ്റ്റോ (ക്രിസ്തുവില്‍) ക്രിസ്മസ് ഫാമിലി മീറ്റ്, ഓണ്‍ലൈന്‍ ലൈവായി നടത്തുന്നു.

ഫാ.എബ്രഹാം ജോര്‍ജ് കോര്‍ എപ്പിസ്കോപ്പ ആമുഖ പ്രാര്‍ഥനയും ഇടവക മെത്രാപ്പോലീത്ത ഡോ. മാത്യൂസ് മാര്‍ തീമോത്തിയോസ് അദ്ധ്യക്ഷ പ്രസംഗവും നടത്തും. പരി. സുന്നഹദോസ് സെക്രട്ടറി ഡോ. യൂഹാനോന്‍ മാര്‍ ദിയസ്കോറോസ് ക്രിസ്മസ് സന്ദേശവും നല്‍കും.

പരിപാടി മദ്ധ്യേ പരി.പൌലോസ് ദ്വിതീയന്‍ കാതോലിക്ക ബാവാ മഹാപുരോഹിത സന്ദേശം നല്‍കും. പ്രത്യേക ക്ഷണിതാവായി, മലങ്കര ഓര്‍ത്തഡോക്സ് സഭയുടെ അഭിമാനമായ പ്രമുഖ ഗായിക ശ്രേയ അന്ന ജോസഫ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഗാനവും ഉണ്ടായിരിക്കും. ഭദ്രാസനത്തിലെ വിവിധ ആധ്യാത്മിക സംഘടനകളുടെ ക്രിസ്മസ് പരിപാടികളും എന്‍ക്രിസ്റ്റോയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. വൈകുന്നേരം 6 മണിയോടുകൂടി ഓണ്‍ലൈന്‍ ലൈവ് ഇവന്‍റ് സമാപിക്കുമെന്ന് ഭദ്രാസനത്തിന്‍റെ കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ ഡിപ്പാര്‍ട്ട്മെന്‍റ് അറിയിച്ചു.

Next Post

സൗദി അറേബ്യയില്‍ അഴുകിയ നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയ മൃതദേഹം മലയാളിയുടേത്

Sun Dec 20 , 2020
സൗദി അറേബ്യയില്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം അഴുകിയ നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയ മൃതദേഹം മലയാളിയുടേതാണെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞു. കൊല്ലം പുനലൂര്‍ സ്വദേശി നവാസ് ജമാല്‍ (48) ആണ് മരിച്ചതെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. മരണപ്പെട്ടയാളുടെ ഇഖാമ പരിശോധിച്ചതില്‍ നിന്ന് ഇന്ത്യക്കാരനാണെന്ന് മനസിലാക്കിയതോടെ ദമ്മാം വെസ്റ്റ് പൊലീസ് സ്റ്റേഷന്‍ മേധാവി, സാമൂഹിക പ്രവര്‍ത്തകന്‍ നാസ് വക്കത്തെ ബന്ധപ്പെടുകയായിരുന്നു. മലയാളിയാണെന്ന് സംശയം തോന്നിയതിനെ തുടര്‍ന്ന് ജവാസാത്തുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പാസ്‍പോര്‍ട്ട് നമ്ബര്‍ ശേഖരിക്കുകയും ഈ നമ്ബര്‍ ഉപയോഗിച്ച്‌ എംബസിയില്‍ നിന്ന് നാട്ടിലെ […]

Breaking News

error: Content is protected !!