‘കലുങ്ക്’ യുകെ മലയാളി സംഗമം ജനുവരി 9 ന് ശനിയാഴ്ച 2 മണിക്ക്; നിങ്ങൾക്കും പങ്കെടുക്കാം

കോവിഡ് വ്യാപിച്ചത് മുതൽ യൂകെയിലെ മലയാളിയുടെ ആശങ്കകളും വിഷാദങ്ങളും ഒഴിവാക്കി ഒരു പുത്തൻ ഉണർവ് നല്കാൻ വേണ്ടി തുടങ്ങിയ ഒരു സൗഹൃദ സാഹിത്യ- രാഷ്ട്രീയ- സാംസ്‌കാരിക കൂട്ടായ്മയാണ് ‘കലുങ്ക്’. തികച്ചും നാട്ടിൻ പുറത്തെഅനൗപചാരിക ചർച്ചകളുടെ ഇടമായ കലുങ്ക് ആധുനിക ചർച്ചക്കുള്ള ഒരു ഇടമാക്കി മാറ്റിയിരിക്കുകയാണ് യൂകെയിലെ കലുങ്ക് മൂന്നാം ലോക്ക് ഡൌൺ കാലത്തു കലുങ്ക് വീണ്ടും ഓൺലൈൻ സൗഹൃദ കൂട്ടായ്മ ഒരുക്കുകയാണ്.

മലയാളിയുടെ പ്രിയങ്കരിയായ കവയത്രി സുഗതകുമാരിയുടെ അനുസ്മരണമാണ് ആദ്യത്തെ കൂട്ടായ്മ. ജനുവരി 9 ന് ശനിയാഴ്ച ഉച്ചക്ക് 2 മണിക്ക് നടക്കുന്ന സംഗമം കഥാകൃത്ത് അശോകൻ ചെരുവിൽ (പുരോഗമന കലാ സാഹിത്യ സംഘം ) ഉത്ഘാടനം ചെയ്യും.
മഹാകവി ഒഎൻവിയുടെ ചെറുമകളും നർത്തകിയുമായ അമൃത ജയകൃഷ്ണൻ സുഗതകുമാരിയുമായുള്ള അനുഭവങ്ങൾ പങ്കു വെക്കും.
സംഗമത്തിൽ മണമ്പൂർ സുരേഷ് (കേരളകൗമുദി യൂറോപ്പ് ലേഖകൻ), ചിത്രകാരൻ ജോസ് പിന്ദ്യൻ, ബ്ലോഗ്ഗർ മുരളി മുകുന്ദൻ, പ്രാസംഗികൻ ജെക്കബ് കോയിപ്പള്ളി, സംഗീതജ്ഞൻ സാബു ജോസ്, എഴുത്തുകാരി മീര, അനി ഗോപിനാഥ്, ന്യൂ ഹാം കൗൺസിലർ സുഗതൻ തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുക്കും.

Next Post

സഊദിയില്‍ കൊവിഡ് വാക്‌സിന്‍ സ്വീകരിച്ചവര്‍ക്ക് ഹെല്‍ത്ത് പാസ്‌പോര്‍ട്ടുമായി ആരോഗ്യ മന്ത്രാലയം

Thu Jan 7 , 2021
റിയാദ്: സഊദിയില്‍ കൊവിഡ് വാക്‌സിന്‍ സ്വീകരിച്ചവര്‍ക്ക് ഹെല്‍ത്ത് പാസ്‌പോര്‍ട്ടുമായി ആരോഗ്യ മന്ത്രാലയം. ആരോഗ്യ മന്ത്രാലയത്തിന്റെ ‘സിഹതീ’ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ വഴിയാണ് വാക്‌സിന്‍ രണ്ടു ഡോസും സ്വീകരിച്ചവര്‍ക്ക് ആരോഗ്യ പാസ്‌പോര്‍ട്ടുകള്‍ നല്‍കുക. സഊദി ആരോഗ്യ മന്ത്രി ഡോ: തൗഫീഖ് അല്‍ റബീഅയും സഊദി ഡാറ്റ, ആര്‍ട്ടിഫിഷ്യല്‍ ഇന്റലിജന്‍സ് അതോറിറ്റി (സദായിയ) ചെയര്‍മാന്‍ അബ്ദുല്ലാഹ് അല്‍ ഗാംദിയും സംയുക്തമായാണ് ഇത് പ്രഖ്യാപിച്ചത്. വാക്‌സിന്‍ സ്വീകരിച്ചവരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ തിരിച്ചറിയുന്നതിനു വേണ്ടിയാണ് പുതിയ സംവിധാനം. സഊദി […]

Breaking News

error: Content is protected !!