ഗ​ൾ​ഫ്​​ മാ​ധ്യ​മം ഖ​ത്ത​ർ റൺ ഫെ​ബ്രു​വ​രി അഞ്ചി​ന്​

ഗ​ള്‍​ഫ്​​ മാ​ധ്യ​മം ഖ​ത്ത​ര്‍ റ​ണ്‍ ഫെ​ബ്രു​വ​രി അ​ഞ്ചി​ന്​ദോ​ഹ: ഇ​ത്ത​വ​ണ​ത്തെ ‘ഗ​ള്‍​ഫ്​​മാ​ധ്യ​മം ഖ​ത്ത​ര്‍ റ​ണ്‍ 2021’ ഫെ​ബ്രു​വ​രി അ​ഞ്ചി​ന്​ ​േദാ​ഹ ആ​സ്​​പെ​യ​ര്‍ പാ​ര്‍​ക്കി​ല്‍ ന​ട​ക്കും. ന​ല്ല ആ​രോ​ഗ്യ​ത്തി​ലേ​ക്ക്​ എ​ന്ന ആ​ശ​യ​വു​മാ​യാ​ണ്​ ഇ​ത്ത​വ​ണ​യും ഖ​ത്ത​ര്‍ റ​ണ്‍ ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം അ​ല്‍​ബി​ദ പാ​ര്‍​ക്കി​ല്‍ ന​ട​ന്ന പ​രി​പാ​ടി വ​ന്‍​വി​ജ​യ​മാ​യി​രു​ന്നു.

വി​വി​ധ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലെ ആ​യി​ര​ത്തോ​ളം പേ​രാ​ണ്​ പ​​ങ്കെ​ടു​ത്ത​ത്. ഇ​ത്ത​വ​ണ ഫെ​ബ്രു​വ​രി അ​ഞ്ചി​ന്​ രാ​വി​ലെ 6.30നാ​ണ്​ പ​രി​പാ​ടി തു​ട​ങ്ങു​ക. പ​ത്ത്​ കി​ലോ​മീ​റ്റ​ര്‍, അ​ഞ്ച്​ കി​ലോ​മീ​റ്റ​ര്‍, മൂ​ന്ന്​ കി​ലോ​മീ​റ്റ​ര്‍ വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലാ​യാ​ണ്​ മ​ത്സ​രം.

പ​ത്ത്​ കി​ലോ​മീ​റ്റ​ര്‍, അ​ഞ്ച്​ കി​ലോ​മീ​റ്റ​ര്‍ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍ പു​രു​ഷ​ന്‍​മാ​ര്‍​ക്കും സ്​​ത്രീ​ക​ള്‍​ക്കും വെ​വ്വേ​റെ​യാ​ണ്​ മ​ത്സ​രം. 110 റി​യാ​ല്‍ ആ​ണ്​ ര​ജി​സ്​​ട്രേ​ഷ​ന്‍ ഫീ​സ്. ജൂ​നി​യ​ര്‍ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍​ മൂ​ന്നു​കി​ലോ​മീ​റ്റ​റി​ലാ​ണ്​ മ​ത്സ​രം. 55 റി​യാ​ലാ​ണ്​ ഫീ​സ്. ഏ​ഴു വ​യ​സ്സു​മു​ത​ല്‍ 15​ വ​യ​സ്സു​വ​രെ​യു​ള്ള​വ​ര്‍​ക്ക്​ പ​​ങ്കെ​ടു​ക്കാം. ആ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്കും പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്കും ​വെ​വ്വേ​റെ​യാ​ണ്​ മ​ത്സ​രം.

ഏ​ഴു​ മു​ത​ല്‍ പ​ത്തു​ വ​യ​സ്സു​വ​രെ​യു​ള്ള​വ​ര്‍​ക്ക്​ ​ൈപ്ര​മ​റി വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലും 11 വ​യ​സ്സു​മു​ത​ല്‍ 15 വ​യ​സ്സു​വ​രെ​യു​ള്ള​വ​ര്‍ സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലു​മാ​ണ്​ മ​ത്സ​രി​ക്കു​ക. എ​ല്ലാ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലും ആ​ദ്യ മൂ​ന്നു​സ്​​ഥാ​ന​ത്തെ​ത്തു​ന്ന​വ​രെ ഗം​ഭീ​ര സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ളാ​ണ്​ കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

http://z adventures.org/gulfmadhyamamqatarrun.html എ​ന്ന ലി​ങ്കി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ്​ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്യേ​ണ്ട​ത്. ഫോ​ണ്‍: 55373946, 66742974. ഖ​ത്ത​ര്‍ റ​ണി​‍െന്‍റ ലോ​ഗോ പ്ര​കാ​ശ​നം ബു​ധ​നാ​ഴ്​​ച ന​ട​ക്കും.

Next Post

ഇന്ത്യന്‍ സോഷ്യല്‍ ഫോറം മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് ക്യാംപയിന് ജിസാനിൽ തുടക്കം

Wed Jan 13 , 2021
ജിസാൻ : സാമൂഹിക സേവന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളിലൂടെ പ്രവാസി ഇന്ത്യക്കാര്‍ക്കിടയില്‍ ശ്രദ്ധേയമായ ഇന്ത്യന്‍ സോഷ്യല്‍ ഫോറം ജിസാൻ ഘടകം പുതിയ ടേമിലേക്കുള്ള മെമ്പര്‍ഷിപ് ക്യാംപയിന് തുടക്കം കുറിച്ചു. ശാക്തീകരണത്തിനായി ഒന്നിക്കുക എന്ന ശീര്‍ഷകത്തില്‍ സൗദി ദേശീയ തലത്തില്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച ക്യാംപയിന്റെ ഭാഗമായാണ് രണ്ടു മാസം നീണ്ടു നില്‍ക്കുന്ന മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് ക്യാംപയിന്‍ ജിസാനിലും ആരംഭിച്ചത്. ഇന്ത്യക്കാരായ പ്രവാസികള്‍ക്കിടയില്‍ നാടിന്റെ രാഷ്ട്രീയ സാമൂഹിക സാഹചര്യങ്ങള്‍ ചര്‍ച്ചചെയ്യുകയും, നാടിന്റെ വികസന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ കൈത്താങ്ങാകുകയും ചെയ്യുക, പ്രവാസ […]

Breaking News

error: Content is protected !!