വാഹനപ്രേമികൾക്കായി ഖത്തർ കസ്​റ്റം ഷോ ഇന്നു മുതൽ

ദോ​ഹ: മോ​ട്ടോ​ര്‍ വാ​ഹ​ന​േ​പ്ര​മി​ക​ള്‍​ക്ക് ആ​വേ​ശം പ​ക​രു​ന്ന ഖ​ത്ത​ര്‍ ക​സ്​​റ്റം ഷോ -2021​നു ഇ​ന്നു തു​ട​ക്കം. ഖ​ത്ത​ര്‍ റേ​സി​ങ്​ ക്ല​ബി​ല്‍ സോ​ള്‍ റൈ​ഡേ​ഴ്സ്​ മോ​ട്ടോ​ര്‍​സൈ​ക്കി​ള്‍​സ്​ ക്ല​ബാ​ണ് പ്ര​ദ​ര്‍​ശ​നം സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. കാ​റു​ക​ളും ബൈ​ക്കു​ക​ളു​മു​ള്‍​പ്പെ​ടെ വ്യ​ത്യ​സ്​​ത ഇ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പെ​ടു​ന്ന നൂ​റു​ക​ണ​ക്കി​ന് മോ​ട്ടോ​ര്‍ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളാ​ണ് പ്ര​ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​ല്‍ അ​ണി​നി​ര​ത്തു​ന്ന​ത്. ശ​നി​യാ​ഴ്ച അ​വ​സാ​നി​ക്കും.

കാ​റു​ക​ള്‍​ക്കും ബൈ​ക്കു​ക​ള്‍​ക്കും വി​വി​ധ കാ​റ്റ​ഗ​റി​ക​ളി​ലാ​യി മ​ത്സ​ര​വും ഉ​ണ്ട്. പ്ര​ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​നെ​ത്തു​ന്ന​വ​ര്‍​ക്ക് ത​ങ്ങ​ള്‍​ക്കി​ഷ്​​ട​പ്പെ​ട്ട വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ള്‍ അ​ടു​ത്തു​നി​ന്ന് കാ​ണാ​നും പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ടാ​നു​മു​ള്ള സു​വ​ര്‍​ണാ​വ​സ​ര​മാ​ണ് ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​ത്.

അ​തോ​ടൊ​പ്പം റേ​സി​ങ്​ ക്ല​ബി​ല്‍ ഡ്രാ​ഗ് റേ​സു​ക​ള്‍ കാ​ണു​ന്ന​തി​നും അ​വ​സ​ര​മു​ണ്ടാ​കും. വെ​ള്ളി, ശ​നി ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ വൈ​കീ​ട്ട് മൂ​ന്നു മു​ത​ല്‍ രാ​ത്രി 10 വ​രെ​യാ​ണ് പ്ര​ധാ​ന പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍. ഗേ​റ്റ് ന​മ്ബ​ര്‍ ര​ണ്ടി​ലൂ​ടെ പ്ര​വേ​ശ​നം സൗ​ജ​ന്യ​മാ​ണ്.

വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്​​ച ഉ​ച്ച​ക്കു ശേ​ഷം ‘താ​ങ്ക്യൂ കു​വൈ​ത്ത്’ എ​ന്ന പേ​രി​ല്‍ വ​മ്ബ​ന്‍ മോ​ട്ടോ​ര്‍ സൈ​ക്കി​ള്‍ പ​രേ​ഡും സം​ഘാ​ട​ക​ര്‍ ആ​സൂ​ത്ര​ണം ചെ​യ്തി​ട്ടു​ണ്ട്. ഖ​ത്ത​ര്‍ സ്​​പോ​ര്‍​ട്സ്​ ക്ല​ബി​ല്‍​നി​ന്നും ഉ​ച്ച​ക്ക് ര​ണ്ടി​ന് ആ​രം​ഭി​ച്ച്‌ കോ​ര്‍​ണി​ഷ്, ജി-​റി​ങ് റോ​ഡി​ലൂ​ടെ റേ​സി​ങ്​ ക്ല​ബി​ല്‍ സ​മാ​പി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ് പ​രേ​ഡ്. 400ന​ടു​ത്ത് ബൈ​ക്കു​ക​ള്‍ പ​രേ​ഡി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.

Next Post

ദോഹ: കോ​വി​ഡ്​ വാ​ക്​​സി​ന്‍ ര​ണ്ടാം ഡോ​സ്​ വി​ത​ര​ണം തു​ട​ങ്ങി; ചി​ല​വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളെ കോ​വി​ഡ്​ വാ​ക്​​സി​ന്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​തി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ഒ​ഴി​വാ​ക്കി എ​ന്ന പ്ര​ചാ​ര​ണം തെ​റ്റാ​ണെ​ന്ന് പൊ​തു​ജ​നാ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രാ​ല​യം

Thu Jan 14 , 2021
ദോ​ഹ: രാ​ജ്യ​ത്ത്​ കോ​വി​ഡ്​ വാ​ക്​​സി​ന്‍ ര​ണ്ടാം ഡോ​സ്​ വി​ത​ര​ണം തു​ട​ങ്ങി. നേ​ര​ത്തേ കു​ത്തി​വെ​പ്പ്​ തു​ട​ങ്ങി​യ ഡി​സം​ബ​ര്‍ 23ന്​ ​ആ​ദ്യ​ഡോ​സ്​ സ്വീ​ക​രി​ച്ച​വ​ര്‍​ക്കാ​ണ്​ 21 ദി​വ​സം ക​ഴി​ഞ്ഞ ഇ​ന്ന​ലെ മു​ത​ല്‍ ര​ണ്ടാം ഡോ​സ്​ ന​ല്‍​കാ​ന്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. ആ​ദ്യ​ഡോ​സ്​ സ്വീ​ക​രി​ച്ച ആ​ദ്യ​പ്ര​വാ​സി​യാ​യ 88കാ​ര​നാ​യ സി​റി​യ​ന്‍ സ്വ​ദേ​ശി മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ഫ്ര​സാ​ത്​ 21 ദി​വ​സ​ത്തി​ന്​ ​േശ​ഷം ഇ​ന്ന​ലെ ര​ണ്ടാ​മ​െ​ത്ത ഡോ​സും സ്വീ​ക​രി​ച്ചു. ഖ​ത്ത​ര്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്​​സി​റ്റി മു​ന്‍​പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ ഡോ. ​അ​ബ്​​ദു​ല്ല അ​ല്‍​കു​ബൈ​സി​യും ര​ണ്ടാം ഡോ​സ്​ സ്വീ​ക​രി​ച്ച​വ​രി​ല്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ന്നു​ണ്ട്. ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!