സൂ​ഖ് മു​ബാ​റ​കി​യ​യി​ൽ പ​ര​സ്യം പ​തി​ച്ചാ​ൽ 1000 ദീ​നാ​ർ വ​രെ പി​ഴ

കു​വൈ​ത്ത്​ സി​റ്റി: കു​വൈ​ത്തി​ലെ പു​രാ​ത​ന വാ​ണി​ജ്യ കേ​ന്ദ്ര​മാ​യ സൂ​ഖ്​ മു​ബാ​റ​കി​യ​യി​ല്‍ അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി പ​ര​സ്യം പ​തി​ച്ചാ​ല്‍ 100 മു​ത​ല്‍ 1000 ദീ​നാ​ര്‍ വ​രെ പി​ഴ ചു​മ​ത്തു​മെ​ന്ന്​ മു​ബാ​റ​കി​യ വി​ക​സ​ന, സൗ​ന്ദ​ര്യ​വ​ത്​​ക​ര​ണ സ​മി​തി മേ​ധാ​വി ശൈ​ഖ അം​താ​ല്‍ അ​ല്‍ അ​ഹ്​​മ​ദ്​ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ്​ ന​ല്‍​കി. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ഇ​വി​ടെ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പി​ല്ലാ​തെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം ന​ട​ത്തി​യ ഇ​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഘം ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ല്‍ നി​ര​വ​ധി നി​യ​മ​ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. സ്​​റ്റി​ക്ക​റു​ക​ളും നോ​ട്ടീ​സു​ക​ളും മ​റ്റു പ​ര​സ്യ​ങ്ങ​ളും അ​നു​മ​തി​യി​ല്ലാ​തെ പ​തി​ച്ച​താ​യി ക​ണ്ടെ​ത്തി.

സ്​​റ്റി​ക്ക​റു​ക​ളും മ​റ്റു പ​ര​സ്യ​ങ്ങ​ളും പ​തി​ച്ച​വ​രു​ടെ ഫോ​ണ്‍ ന​മ്ബ​ര്‍ ശേ​ഖ​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​വ​രെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യാ​ന്‍ വി​ളി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്ന്​ അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ പ​റ​ഞ്ഞു. വി​വി​ധ മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ങ്ങ​ളി​ലെ പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളെ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യാ​ണ്​ മു​ബാ​റ​കി​യ വി​ക​സ​ന, സൗ​ന്ദ​ര്യ​വ​ത്​​ക​ര​ണ സ​മി​തി രൂ​പ​വ​ത്​​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്. രാ​ജ്യ​ത്തി​െന്‍റ പൗ​രാ​ണി​ക​ത​യും പാ​ര​മ്ബ​ര്യ​വും ഏ​റെ പ്ര​തി​ഫ​ലി​ക്കു​ന്ന സി​റ്റി​യി​ലെ പ്ര​ധാ​ന വാ​ണി​ജ്യ കേ​ന്ദ്ര​മാ​യ സൂ​ഖ് മു​ബാ​റ​കി​യ അ​തി​െന്‍റ പൈ​തൃ​ക രൂ​പ​ഘ​ട​ന കൊ​ണ്ടാ​ണ്​ ശ്ര​ദ്ധ പി​ടി​ച്ചു​പ​റ്റു​ന്ന​ത്. പു​രാ​ത​ന അ​റേ​ബ്യ​ന്‍​ ന​ഗ​ര​വീ​ഥി​യെ അ​നു​സ്​​മ​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ്​ സൂ​ഖ് മു​ബാ​റ​കി​യ. ഇ​തി​െന്‍റ സൗ​ന്ദ​ര്യ​വും പൈ​തൃ​ക ഭം​ഗി​യും ന​ശി​പ്പി​ക്കു​ന പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ളോ​ട്​ വി​ട്ടു​വീ​ഴ്​​ച വേ​ണ്ടെ​ന്ന നി​ല​പാ​ടി​ലാ​ണ്​ അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍.

Next Post

തണുപ്പ് പ്രതിരോധിക്കുന്നതിന് പുക ഇട്ട് ഉറങ്ങി; മൂന്ന് മലയാളികളില്‍ ഒരാള്‍ ശ്വാസംമുട്ടി മരിച്ചു

Thu Jan 14 , 2021
അല്‍ ഐന്‍ | അസഹ്യമായ തണുപ്പ് പ്രതിരോധിക്കുന്നതിന് പുക ഇട്ട് ഉറങ്ങിയ മൂന്ന് മലയാളികളില്‍ ഒരാള്‍ ശ്വാസ തടസ്സം അനുഭവപ്പെട്ട് മരിച്ചു. അല്‍ ഐന്‍ അല്‍ മസൂദില്‍ സ്വദേശിയുടെ വീട്ടില്‍ ഡ്രൈവറായി ജോലി ചെയ്തു വരികയായിരുന്ന മലപ്പുറം തിരുന്നാവായ എടക്കുളം സ്വദേശി ഹംസ ( 29) യാണ് അല്‍ ജിമി ആശുപത്രിയില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച ഇന്നലെ ഉച്ചക്ക് മരിച്ചത്. കൂടെ ജോലി ചെയ്യുന്ന കാസര്‍കോട് നെല്ലിക്കുന്ന് സ്വാദേശികളായ സഹോദരന്മാരായ കബീര്‍, സമീര്‍ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!