ലു​ലു എ​ക്സ്​​ചേ​ഞ്ച് ബ​ഹ്റൈ​നി​ൽ 14ാമ​ത് ശാ​ഖ തു​ട​ങ്ങി

മ​നാ​മ: ധ​ന​കാ​ര്യ സ്ഥാ​പ​ന​മാ​യ ലു​ലു എ​ക്സ്ചേ​ഞ്ച് ബ​ഹ്റൈ​നി​ല്‍ 14 ാമ​ത് ശാ​ഖ തു​റ​ന്നു. എ.​അ​ലി റീ​ജ്യ​നി​ലെ റാ​മി​ല്‍ മാ​ളി​ലാ​ണ് പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​മാ​രം​ഭി​ച്ച​ത്. ലു​ലു ഇ​ന്‍​റ​ര്‍​നാ​ഷ​ന​ല്‍ എ​ക്സ്ചേ​ഞ്ച് ബി.​എ​സ്​​സി ചെ​യ​ര്‍​മാ​ന്‍ ​ൈശ​ഖ് അ​ഹ്​​മ​ദ്ബി​ന്‍ ഖ​ലീ​ഫ ബി​ന്‍ സ​ല്‍​മാ​ന്‍ ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്തു. കു​റ​ഞ്ഞ സ​മ​യ​ത്തി​നു​ള്ളി​ല്‍ മി​ക​ച്ച വ​ള​ര്‍​ച്ച പ്ര​ക​ടി​പ്പി​ച്ച ക​മ്ബ​നി​യെ അ​ദ്ദേ​ഹം പ്ര​ശം​സി​ച്ചു.

കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​സ​ന്ധി​ക​ളെ അ​തി​ജീ​വി​ച്ച്‌ മു​ന്നേ​റു​ന്ന ക​മ്ബ​നി​യു​ടെ മു​ന്നോ​ട്ടു​ള്ള പ്ര​യാ​ണ​ത്തി​ന് ആ​ശം​സ​ക​ളും നേ​ര്‍​ന്നു. ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ ലു​ലു ഫി​നാ​ന്‍​ഷ്യ​ല്‍ ഗ്രൂ​പ്​ മാ​നേ​ജി​ങ് ഡ​യ​റ​ക്ട​ര്‍ അ​ദീ​ബ് അ​ഹ​മ്മ​ദ് ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ടീ​മിെ​ന അ​ഭി​ന​ന്ദി​ച്ചു. ലു​ലു എ​ക്സ്​​ചേ​ഞ്ച് ആ​ഗോ​ള​ത​ല​ത്തി​ല്‍ തു​റ​ക്കു​ന്ന 226ാമ​ത് ശാ​ഖ​യാ​ണി​ത്.

Next Post

പ്രവാസികള്‍ ചതിയില്‍ വീഴരുത്, മുന്നറിയിപ്പുമായി കുവൈറ്റ് ഇന്ത്യന്‍ എംബസി

Thu Jan 14 , 2021
കുവൈറ്റ്: പ്രവാസികള്‍ ചതിയില്‍ വീഴരുത്, മുന്നറിയിപ്പുമായി കുവൈറ്റ് ഇന്ത്യന്‍ എംബസി. കുവൈറ്റില്‍ എംബസി ഉദ്യോഗസ്ഥരെന്ന വ്യാജേന ഇന്ത്യന്‍ പ്രവാസികളെ ഫോണ്‍ വിളിച്ച്‌ പണം തട്ടിപ്പ് നടക്കുന്നതായി ശ്രദ്ധയില്‍പെട്ടിട്ടുണ്ടെന്ന് കുവൈറ്റ് ഇന്ത്യന്‍ എംബസിയുടെ മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കി. പണം തട്ടാന്‍ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള ഇത്തരം തട്ടിപ്പ് കോളുകളില്‍ കുടുങ്ങരുതെന്ന് എംബസി ഇന്ത്യാക്കാര്‍ക്ക് മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കുന്നു. എംബസി ഉദ്യോഗസ്ഥരെന്ന വ്യാജേന ഫോണ്‍ ചെയ്യുന്നവര്‍ വ്യക്തികളുടെ ബാങ്ക് വിശദാംശങ്ങളും ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡ് വിശദാംശങ്ങളും ആവശ്യപ്പെടുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. ഇത്തരത്തില്‍ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!