വൈദികന്റെയും കന്യാസ്ത്രീയുടെയും പ്രണയം; ഉൾക്കൊള്ളാനാകാതെ സഭ; വൈദികന്‍ തന്റെ പ്രണയിനിയെ ജീവിത സഖിയാക്കി

പാലക്കാട്: ഒരു വൈദികന്റെയും കന്യാസ്ത്രീയുടെയും പ്രണയ സാഫല്യമാണ് ഇപ്പോള്‍ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങള്‍ ആഘോഷമാക്കുന്നത്. സഹപ്രവര്‍ത്തകയായ കന്യാസ്ത്രീയെ കല്യാണം കഴിക്കാന്‍ സഭ അനുവാദം നല്‍കാതെ വന്നതോടെ യാക്കോബായ സഭയില്‍ ചേര്‍ന്ന ശേഷമാണ് വൈദികന്‍ തന്റെ പ്രണയിനിയെ ജീവിത സഖിയാക്കിയത്. രാമനാഥപുരം രൂപതയിലെ ഉക്കടം സെന്റ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍ പള്ളിയിലെ പുരോഹിതനായിരുന്ന ഫാ. പ്രിന്‍സണ്‍ മഞ്ഞളിയാണ് കഥാനായകന്‍.

രാമനാഥപുരം രൂപതയിലെ ഉക്കടം സെന്റ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍ പള്ളിയിലെ പുരോഹിതനായിരുന്നു ഫാദര്‍ പ്രിന്‍സണ്‍. അച്ചന്‍ സഹപ്രവര്‍ത്തകയായ കന്യാസ്ത്രീയെ പ്രണയിച്ച്‌ വിവാഹം കഴിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിച്ചു. ഇതിനായി ബിഷപ്പിന്റെ അനുവാദവും തേടി. പക്ഷേ, കന്യാസ്ത്രീയെ വിവാഹം കഴിക്കാന്‍ സഭയും ബിഷപ്പും അനുവാദം നല്‍കിയില്ല. ഇതേത്തുടര്‍ന്ന് ഫാദര്‍ പ്രിന്‍സണ്‍ പുരോഹിതര്‍ക്ക് വൈവാഹികജീവിതം അനുവദിച്ചിട്ടുള്ള യാക്കോബായ സഭയില്‍ ചേരുകയും പ്രണയിച്ച കന്യാസ്ത്രീയെ തന്നെ വിവാഹം കഴിക്കുകയും ചെയ്തു.

Next Post

ലോലിപോപ്​ നിര്‍മാണത്തിൻ വന്‍ കൃത്രിമം

Thu Jan 14 , 2021
ന്യൂഡല്‍ഹി: കുട്ടികളുടെ ഇഷ്​ട മിഠായികളിലൊന്നായ ലോലിപോപ്​ നിര്‍മാണം അത്യന്തം അപകടകരമായ സാഹചര്യത്തില്‍. മധ്യപ്രദേശിലെ ഇന്ദോറിലാണ്​ കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം അപകടത്തിലാക്കുന്ന വന്‍ കൃത്രിമം കണ്ടെത്തിയത്​. ഇന്ദോറിലെ പാല്‍ഡയിലുള്ള കെ.എസ്​ ഇന്‍ഡസ്​ട്രീസ്​ എന്ന മിഠായി നിര്‍മാണശാലയില്‍ ഭക്ഷ്യ നിയന്ത്രണ വിഭാഗം നടത്തിയ പരിശോധനയിലാണ്​ ഞെട്ടിക്കുന്ന കാഴ്​ച കണ്ടത്​. 4.2 കിലോ ലോലിപോപ്പും 5.6 കിലോ മറ്റു മിഠായികളും അധികൃതര്‍ പിടിച്ചെടുത്തു.തീര്‍ത്തും അപകടകരമായ സാഹചര്യത്തിലാണ്​ മിഠായി നിര്‍മാണമെന്നും വ്യാപകമായി കൃത്രിമം ചേര്‍ക്കുന്നതായും കണ്ടെത്തി. ചാക്ക്​ […]

Breaking News

error: Content is protected !!