യുകെ: യുകെ മലയാളികൾക്ക് എയർ ഇന്ത്യയുടെ ഇരുട്ടടി; ലണ്ടൻ-കൊച്ചി എയർ ഇന്ത്യ സർവീസ് ഫെബ്രുവരി 14 വരെ പുനരാരംഭിക്കില്ല !

ലണ്ടൻ: ലണ്ടനിൽ നിന്ന് കൊച്ചിയിലേക്ക് നേരിട്ടുള്ള എയർ ഇന്ത്യ വിമാന സർവീസുകൾ പുനരാരംഭിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള അവ്യക്തത തുടരുന്നു. ഫെബ്രുവരി 14 വരെ പുനരാരംഭിക്കില്ല എന്നാണ് എയർ ഇന്ത്യയുടെ ഇപ്പോഴത്തെ നിലപാട്. എയർ ഇന്ത്യ ഷെഡ്യൂൾ മാറ്റിയതോടെ അടുത്ത മാസം വിമാന സർവീസ് പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിൽ ടിക്കറ്റ് മാറ്റിഎടുത്ത നൂറു കണക്കിന് മലയാളികൾ ഇപ്പോൾ ആശങ്കയിൽ ആയിരിക്കുകയാണ്.

ഡൽഹി, ബാഗ്ലൂർ, മുംബൈ എന്നിവിടങ്ങളിലേക്ക് മാത്രമാണ് വന്ദേഭാരത് മിഷന്റെ പത്താം ഘട്ടത്തിൽ എയർ ഇന്ത്യ സർവീസുകൾ ഉള്ളത്. ഗൾഫ് സെക്റ്ററിൽ നിന്നുള്ള വിമാന കമ്പനികളും യുകെ സർവീസ് നിർത്തി വെച്ചതോടെ കേരളത്തിലേക്കുള്ള യാത്ര ഇപ്പോൾ ദുഃസഹകരമായി മാറിയിരിക്കുകയാണ്.

കേരളത്തിൽ നിന്നും ഹോളിഡേ കഴിഞ്ഞു തിരിച്ചു വരുന്നവരെയും എയർ ഇന്ത്യയുടെ പുതിയ നീക്കങ്ങൾ ആശങ്കയിലാക്കിയിട്ടുണ്ട്. വന്ദേഭാരത് മിഷന്റെ സർവീസുകൾ വഴി ഡൽഹിയിൽ ഇറങ്ങിയ ശേഷം, ഡൊമസ്റ്റിക് സർവീസുകൾ ഉപയോഗിച്ച് കേരളത്തിൽ എത്തുകയാണ് ഇപ്പോൾ കേരളത്തിൽ പോകാനുള്ള ഒരു മാർഗം. നേരത്തെ ബാഗ്ലൂർ വഴിയും ഇങ്ങനെ മലയാളികൾ യാത്ര ചെയ്തിരുന്നെങ്കിലും, ബാംഗ്ലൂർ-കൊച്ചി വിമാന സർവീസ് അവതാളത്തിലായതിനാൽ നൂറുകണക്കിന് മലയാളികൾ ബാഗ്ലൂർ എയർപോർട്ടിൽ ദിവസങ്ങളോളം കുടുങ്ങിപ്പോയിരുന്നു. ഇപ്പോഴുള്ള അനിശ്ചിതാവസ്ഥ ഉടനെ മാറുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് കേരളത്തിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യാനിരിക്കുന്ന ആയിരക്കണക്കിന് യാത്രക്കാർ.

Next Post

ജയന്തി രാജൻ മുസ്‌ലിം ലീഗിന്റെ വനിതാ സ്ഥാനാർത്ഥി?

Sun Jan 31 , 2021
സ്ത്രീ പ്രാതിനിധ്യത്തിൽ വനിതാ ലീഗും എംഎസ്എഫിന്റെ വനിതാ വിഭാഗമായ ഹരിതയും സീറ്റിന് അവകാശവാദമുന്നയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കോഴിക്കോട്: വനിതാ ലീഗ് ദേശീയ സെക്രട്ടറി ജയന്തി രാജനെ നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മത്സരിപ്പിക്കാൻ മുസ്‌ലിം ലീഗിൽ ആലോചന. സ്ത്രീ പ്രാതിനിധ്യത്തിൽ വനിതാ ലീഗും എംഎസ്എഫിന്റെ വനിതാ വിഭാഗമായ ഹരിതയും സീറ്റിന് അവകാശവാദമുന്നയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതിനിടെയാണ് ജയന്തി രാജനെ രംഗത്തിറക്കാൻ ലീഗിൽ നീക്കമാരംഭിച്ചത്. ദലിത് ലീഗ് വനിതാ വിഭാഗം സംസ്ഥാന പ്രസിഡൻറ് കൂടിയായ ജയന്തി രാജന് ത്യശ്ശൂരിലെ ചേലക്കര […]

Breaking News

error: Content is protected !!