യുകെ: കൊറോണ വൈറസിന് ലോക വ്യാപകമായി 4000 തരം വകഭേദങ്ങൾ – യുകെ മിനിസ്റ്റർ

ല​​​ണ്ട​​​ന്‍: കോ​​​വി​​​ഡ് വ​​​രു​​​ത്തു​​​ന്ന നാ​​​ലാ​​​യി​​​ര​​​ത്തോ​​​ളം വൈ​​​റ​​​സു​​​ക​​​ള്‍ ഇ​​​പ്പോ​​​ള്‍ ലോ​​​ക​​​ത്തു​​​ണ്ടെ​​​ന്ന് ബ്രി​​​ട്ട​​​നി​​​ലെ വാ​​​ക്സി​​​ല്‍ വി​​​ത​​​ര​​​ണ​​​ച്ചു​​​മ​​​ത​​​യി​​​ലു​​​ള്ള മ​​​ന്ത്രി ന​​​ദീം സ​​​ഹാ​​​വി.

അ​​​തി​​​വേ​​​ഗം പ​​​ട​​​രു​​​ന്ന ബ്രി​​​ട്ടീ​​​ഷ്, ദ​​​ക്ഷി​​​ണാ​​​ഫ്രി​​​ക്ക​​​ന്‍, ബ്ര​​​സീ​​​ലി​​​യ​​​ന്‍ വ​​ക​​​ഭേ​​​ദ​​​ങ്ങ​​​ള്‍ അ​​​ട​​​ക്കം ജ​​​നി​​​ത​​​ക ​വ്യ​​​തി​​​യാ​​​നം സം​​​ഭ​​​വി​​​ച്ച ആ​​​യി​​​ര​​​ക്ക​​​ണ​​​ക്കി​​​നു വൈ​​​റ​​​സു​​​ക​​​ളെ തി​​​രി​​​ച്ച​​​റി​​​ഞ്ഞി​​​ട്ടു​​​ണ്ടെ​​​ന്ന് സ്കൈ ​​​ന്യൂ​​​സ് ചാ​​​ന​​​ലി​​​ന്‍റെ പാ​​​രി​​​പാ​​​ടി​​​യി​​​ല്‍ അ​​​ദ്ദേ​​​ഹം പ​​​റ​​​ഞ്ഞു. 

ഏ​​​തു​​​ ത​​​രം വൈ​​​റ​​​സി​​​നെ​​​തി​​​രേ​​​യും രോ​​​ഗ​​​പ്ര​​​തി​​​രോ​​​ധ​​​ശേ​​​ഷി ന​​​ല്കു​​​ന്ന വാ​​​ക്സി​​​നു​​​ക​​​ള്‍ വി​​​ക​​​സി​​​പ്പി​​​ക്കാ​​​നു​​​ള്ള ശ്ര​​​മ​​​ത്തി​​​ലാ​​​ണു മ​​​രു​​​ന്നു കമ്പനികൾ.

Next Post

ആര്‍ത്തവവതിയാണെങ്കില്‍ പെണ്‍കുട്ടിക്ക് ആരെ വേണമെങ്കിലും വിവാഹം കഴിക്കാന്‍ സ്വാതന്ത്ര്യമുണ്ടെന്ന് കോടതി

Wed Feb 10 , 2021
ചണ്ഡീഗഡ്: പെണ്‍കുട്ടി ആര്‍ത്തവവതിയാണെങ്കില്‍ 18 വയസ്സില്‍ താഴെയാണെങ്കില്‍ പോലും ആരെ വേണമെങ്കിലും അവള്‍ക്ക് വിവാഹം കഴിക്കാന്‍ സ്വാതന്ത്ര്യമുണ്ടെന്ന് കോടതി. മുസ്‌ളീം പേഴ്‌സണല്‍ നിയമത്തിന്റെ പരിധിയെ ആസ്പദമാക്കി പഞ്ചാബ് – ഹരിയാന ഹൈക്കോടതിയാണ് വിധി പുറപ്പെടുവിച്ചത്. മുസ്ളീം വ്യക്തിഗത നിയമവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഗ്രന്ഥത്തെ ആസ്പദമാക്കിയായിരുന്നു വിധി. ആര്‍ത്തവം സംഭവിച്ച മുസ്‌ളീം പെണ്‍കുട്ടിയെ പ്രായപൂര്‍ത്തിയായി കണക്കാക്കാമെന്ന പ്രിന്‍സിപ്പിള്‍സ് ഓഫ് മുഹമ്മദന്‍ ലോ എന്ന സര്‍ ദിന്‍ഷാ ഫര്‍ദൂഞ്ജയി മുല്ലയുടെ പുസ്തകത്തെ കോടതി ഉദ്ധരിച്ചു. […]

Breaking News

error: Content is protected !!