കു​വൈ​ത്തി​ല്‍ വീ​ടി​ന്​ തീ​പി​ടി​ച്ച്​ ര​ണ്ടു​ കു​ട്ടി​ക​ൾ മ​രി​ച്ചു

കു​വൈ​ത്ത്​ ​സി​റ്റി: കു​വൈ​ത്തി​ല്‍ വീ​ടി​ന്​ തീ​പി​ടി​ച്ച്‌​ ര​ണ്ടു​ സ്വ​ദേ​ശി കു​ട്ടി​ക​ള്‍ മ​രി​ച്ചു. ഉ​മ്മു അ​യ്​​മ​നി​ലു​ണ്ടാ​യ ദാ​രു​ണ സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ മൂ​ന്നു​പേ​ര്‍​ക്ക്​ പരിക്കേറ്റിരിക്കുന്നു. വീ​ടി​ന്​ തീ​പി​ടി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ക്ക​വെ ലി​ഫ്​​റ്റി​ല്‍ അ​ക​പ്പെ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു ഉണ്ടായത്. ഉ​മ്മു അ​യ്​​മ​ന്‍, മി​ന അ​ബ്​​ദു​ല്ല എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍​ നി​ന്ന്​ പൊ​ലീ​സും അ​ഗ്​​നി​ശ​മ​ന​സേ​ന​യും എ​ത്തി ര​ക്ഷാ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം നടത്തുകയുണ്ടായി.

അ​ഞ്ചു​ കു​ട്ടി​ക​ളെ​യും മാ​താ​വി​നെ​യും ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടു​ത്തി ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ​ത്തി​ക്കാ​ന്‍ അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍​ക്ക്​ സാധിച്ചു. തീപിടിത്തത്തിന് ​കാ​ര​ണം ക​ണ്ടു​പി​ടി​ക്കാ​ന്‍ അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു.

Next Post

42,000 റോഹിംഗ്യൻ അ​ഭ​യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്ക്​ ഖ​ത്ത​റിന്‍റെ സ​ഹാ​യം

Mon Feb 22 , 2021
ദോ​ഹ: ബം​ഗ്ലാ​ദേ​ശി​ല്‍ റോഹിംഗ്യന്‍ അഭയാര്‍ഥികള്‍ക്കായി ഖ​ത്ത​ര്‍ റെ​ഡ്ക്ര​സ​ന്‍​റ് സൊ​സൈ​റ്റി​യു​ടെ ‘വാം ​വി​ന്‍​റ​ര്‍ 2021’ പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ ഒ​ന്നാം ഘ​ട്ട പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​യി. ബം​ഗ്ലാ​ദേ​ശ് റെ​ഡ്ക്ര​സ​ന്‍​റ് സൊ​സൈ​റ്റി​യു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ച്ച്‌ ക്യു.​ആ​ര്‍.​സി.​എ​സിെന്‍റ ദൗ​ത്യ​സം​ഘം പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി അ​ഭ​യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളാ​യ 8150 കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കാ​യി (42,550 പേ​ര്‍​ക്ക്) പ്രാ​ദേ​ശി​ക ഭ​ക്ഷ്യ​വി​ഭ​വ​ങ്ങ​ള​ട​ങ്ങി​യ പാ​ര്‍​സ​ല്‍ വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്തു. ക്യാ​മ്ബ് 13, ക്യാ​മ്ബ് 14 എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലെ അ​ഭ​യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളാ​ണ് പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ ഗു​ണ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ളാ​യ​ത്. ക​ടു​ത്ത ശൈ​ത്യ​ത്തി​ല്‍ മ്യാ​ന്മ​റി​ല്‍​നി​ന്നു​ള്ള ദു​രി​ത​മ​നു​ഭ​വി​ക്കു​ന്ന ആ​യി​ര​ക്ക​ണ​ക്കി​ന് അ​ഭ​യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍​ക്ക് ഖ​ത്ത​ര്‍ റെ​ഡ്ക്ര​സ​ന്‍​റി‍െന്‍റ സ​ഹാ​യ​വി​ത​ര​ണം […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!