പ്രധാന മന്ത്രി ബോറിസ് ജോണ്‍സന്‍ ആശുപത്രി വിട്ടു

പ്രധാന മന്ത്രി ബോറിസ് ജോണ്‍സന്‍ ലണ്ടനിലെ സെന്റ് തോമസ്‌ ഹോസ്പിറ്റലില്‍ നിന്ന് ഇന്ന് രാവിലെ ഡിസ്ചാര്‍ജ് ആയി. എന്നാല്‍ അദ്ദേഹം ഉടനെ ജോലിയില്‍ പ്രവേശിക്കില്ല.

55 കാരനായ ബോറിസിനെ കഴിഞ്ഞ തിങ്കളാഴ്ച യാണ് ആരോഗ്യ നില വഷളായതിനെ തുടര്‍ന്ന് ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചത്. 10 ദിവസം മുമ്പാണ് അദ്ദേഹത്തിന് കൊറോണ വൈറസ് ബാധ സ്ഥിധീകരിചത്. പ്രാധാന മന്ത്രിയുടെ സ്വകാര്യ വസതിയായ ‘ചെക്കേര്‍സ്’ ല്‍ കുറച്ചു ദിവസം അദ്ദേഹം വിശ്രമ ജീവിതം നയിക്കും.
പ്രധാന മന്ത്രിയുടെ പ്രതിശ്രുധ വധു കാരി സൈമണ്ട്, രോഗം ഭേദമായതില്‍ സന്തോഷം രേഖപ്പെടുത്തി.

ബ്രിട്ടീഷ് കിരീടാവകാശി ചാള്‍സ് രാജകുമാരനും കൊറോണ ബാധയില്‍ നിന്ന് ഈയിടെ മുക്തി നേടിയിരുന്നു.

Next Post

വ്യാജസന്ദേശം: പത്തേക്കര്‍ സ്ഥലത്ത് ആളുകള്‍ കേറിമേഞ്ഞു, നിമിഷനേരം കൊണ്ട് കര്‍ഷകന് നഷ്ടപ്പട്ടത് 6 ടണ്‍ കൈതച്ചക്ക!

Sun Apr 12 , 2020
ചേലക്കര (തൃശൂര്‍): സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലൂടെ പൈനാപ്പിള്‍ ചലഞ്ച് സന്ദേശം പടര്‍ന്ന് പിടിച്ചപ്പോള്‍ തൊടുപുഴ ഏഴല്ലൂര്‍ നെടുങ്കല്ലേല്‍ എബിന്‍ ജോസഫ് എന്ന കൈതച്ചക്ക കര്‍ഷകന് സ്വന്തം തോട്ടത്തില്‍നിന്ന് നിമിഷനേരം കൊണ്ട് നഷ്ടപ്പെട്ടത് 6 ടണ്‍ കൈതചക്ക. ലോക്ക് ഡൗണ്‍ മൂലം വിപണിയില്‍ തീരെ ഡിമാന്‍ഡില്ലെന്നും നാട്ടുകാര്‍ക്ക് ചക്ക പറിച്ചെടുക്കാമെന്നും ഉടമ അറിയിച്ചതായുള്ള സന്ദേശം കുത്താമ്ബുള്ളി മേഖലയിലെ ജനങ്ങളുടെ ഫോണിലൂടെ കാട്ടുതീ പോലെയാണ് പടര്‍ന്നത്. ഇതോടെ ജനങ്ങള്‍ കിട്ടാവുന്ന വാഹനങ്ങളില്‍ ചാക്കും കുട്ടയുമൊക്കെയായി 10 […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!