പി.വി.സിന്ധു ഇന്ന് ഓള്‍ ഇംഗ്ലണ്ട് ഓപ്പണ്‍ ബാഡ്മിന്റണ്‍ ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന്റെ ക്വാര്‍ട്ടര്‍ പോരാട്ടത്തിനിറങ്ങും

ഇന്ത്യന്‍ താരം പി.വി.സിന്ധു ഇന്ന് ഓള്‍ ഇംഗ്ലണ്ട് ഓപ്പണ്‍ ബാഡ്മിന്റണ്‍ ചാമ്ബ്യന്‍ഷിപ്പിന്റെ ക്വാര്‍ട്ടര്‍ പോരാട്ടത്തിനിറങ്ങും. ലോക അഞ്ചാം നമ്ബര്‍ താരമായ ജപ്പാന്റെ അകാനെ യമഗുച്ചിയാണ് ഏഴാം സീഡായ സിന്ധുവിന്റെ എതിരാളി. സിന്ധുവിനെ കൂടാതെ ഇന്ത്യന്‍ താരങ്ങളായ ലക്ഷ്യ സെന്നും, സിക്കി റെഡ്‌ഡി- അശ്വിനി പൊന്നപ്പ സഖ്യവും ഇന്ന് ക്വാര്‍ട്ടറില്‍ മത്സരിക്കും. നെതര്‍ലന്‍ഡിന്റെ മാര്‍ക്ക് കാള്‍ഹൗവ് ആണ് പുരുഷ സിംഗിള്‍സില്‍ ലക്ഷ്യ സെന്നിന്റെ എതിരാളി. അശ്വിനി-സിക്കി സഖ്യം നെതര്‍ലന്‍ഡിന്റെ സെയ്‌നെന്‍-പിയക് സഖ്യത്തെ നേരിടും.

ദോഷകരമായേക്കാവുന്ന ഗ്രൂപ്പുകള്‍ ആളുകള്‍ക്ക് ശുപാര്‍ശ ചെയ്യുന്നില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കാന്‍ ഞങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുമ്ബോള്‍, സമാന വിഷയങ്ങളില്‍ ഉയര്‍ന്ന നിലവാരമുള്ള ഗ്രൂപ്പുകളെ വിലക്കാതിരിക്കാനും ഞങ്ങള്‍ ശ്രദ്ധിക്കുന്നു. ഇത് ഞങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സ് താല്‍പ്പര്യങ്ങള്‍ക്കും നിലവാരം കുറഞ്ഞ ഗ്രൂപ്പുകള്‍ നീക്കംചെയ്യുന്നതിനും ഇടയിലല്ല ഇത് ദോഷകരമായേക്കാവുന്ന ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നടപടിയെടുക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ്, അതേസമയം കമ്മ്യൂണിറ്റി ലീഡര്‍മാര്‍ക്ക് അവരുടെ ഗ്രൂപ്പുകള്‍ വളര്‍ത്തിയെടുക്കാന്‍ കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുകയും നിയമങ്ങള്‍ പാലിക്കണമെന്ന് ആളുകളെ ഉപദേശിക്കുകയും ചെയ്യാം, ‘ഫേസ്ബുക്ക് എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിപി ടോം അലിസണ്‍ ഒരു ബ്ലോഗില്‍ വ്യകത്മാക്കി.

നിയമലംഘനം ആവര്‍ത്തിക്കുന്നവരെ ഏതെങ്കിലും ഗ്രൂപ്പില്‍ പരിമിതമായ സമയത്തേക്ക് പോസ്റ്റുചെയ്യുന്നത് തടയുമെന്ന് ഫേസ്ബുക്ക് പ്രസ്താവനയില്‍ പറയുന്നു. കൂടാതെ സമയപരിധി 7 മുതല്‍ 30 ദിവസം വരെയാകാം, അവര്‍ക്ക് ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് പുതിയ അംഗങ്ങളെ ചേര്‍ക്കാനോ ഫേസ്ബുക്കില്‍ പുതിയ ഗ്രൂപ്പുകള്‍ ഉണ്ടാക്കാനോ സാധിക്കില്ല.

കമ്മ്യൂണിറ്റി സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് ലംഘനങ്ങളുള്ള ഒരു ഗ്രൂപ്പില്‍ ചേരുമ്ബോള്‍ ഇതിനെക്കുറിച്ച്‌ ആളുകളെ അറിയിക്കുമെന്നും ഫേസ്ബുക്ക് സൂചിപ്പിച്ചു.

അതിനാല്‍ അവര്‍ക്ക് ഗ്രൂപ്പില്‍ ചേരണോ വേണ്ടയോ എന്ന് തീരുമാനിക്കാന്‍ കഴിയുന്നതാണ്. ‘ഈ ഗ്രൂപ്പുകള്‍ക്കായുള്ള ക്ഷണം അറിയിപ്പുകള്‍ ഞങ്ങള്‍ പരിമിതപ്പെടുത്തും, അതിനാല്‍ ആളുകള്‍ ചേരുന്നതിനുള്ള സാധ്യതയും കുറയും. നിലവിലുള്ള അംഗങ്ങള്‍ക്കായി, ഞങ്ങള്‍ ആ ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ വിതരണം കുറയ്ക്കുന്നതിനാല്‍ അത് ന്യൂസ് ഫീഡില്‍ കാണിക്കുന്നതും കുറയുമെന്നും.

ഈ നടപടികള്‍ മൊത്തത്തില്‍, ഗ്രൂപ്പുകളെ തരംതാഴ്ത്തുന്നതിനോടൊപ്പം, ഞങ്ങളുടെ നിയമങ്ങള്‍ ലംഘിക്കുന്ന ഗ്രൂപ്പുകളെ മറ്റുള്ളവര്‍ കണ്ടെത്തുന്നതും കുറയ്ക്കുമെന്നും അറിയിച്ചു.

ആവര്‍ത്തിച്ചുള്ള കുറ്റവാളികളായ അംഗങ്ങളുടെ എണ്ണം കൂടുതലാണെങ്കില്‍, എല്ലാ പോസ്റ്റുകളും താല്‍ക്കാലികമായി അംഗീകരിക്കാന്‍ ഫേസ്ബുക്ക് അഡ്മിനുകളോടും മോഡറേറ്റര്‍മാരോടും ആവശ്യപ്പെടുകയും ഒരു അഡ്മിന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ മോഡറേറ്റര്‍ അവലോകനം ചെയ്യുകയും അംഗീകരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതുവരെ ഗ്രൂപ്പില്‍ നിന്നുള്ള ഉള്ളടക്കം പ്രേക്ഷകരെ കാണിക്കില്ലെന്നും വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുകയാണ്.

Next Post

ഗ്രൂപ്പുകള്‍ക്കുള്ളില്‍ അച്ചടക്കം നിലനിര്‍ത്താന്‍ ഒരുങ്ങി ഫേസ്ബുക്ക്

Fri Mar 19 , 2021
ഗ്രൂപ്പുകള്‍ക്കുള്ളില്‍ അച്ചടക്കം നിലനിര്‍ത്താന്‍ ഒരുങ്ങി ഫേസ്ബുക്ക്. ഗ്രുപ്പിനുള്ളിലെ പോസ്റ്റിലെ ഉള്ളടക്കം ഇനി കൃത്യമായി വില ഇരുത്തും. ഹാനികരമായ ഉള്ളടക്കം ഉണ്ടെങ്കില്‍ ചിലപ്പോള്‍ ഗ്രൂപ്പ് തന്നെ അടച്ചുപൂട്ടും. നിയമങ്ങള്‍ ലംഘിച്ചതായി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്താല്‍ നിയമങ്ങള്‍ ലംഘിക്കുന്ന ഗ്രൂപ്പ് അംഗങ്ങള്‍ക്കെതിരെയും കമ്ബനി നടപടി സ്വീകരിയ്ക്കും. ആളുകള്‍ക്ക് ഹാനികരമായ ഗ്രൂപ്പുകള്‍ ശുപാര്‍ശ ചെയ്യുന്നത് അവസാനിപ്പിക്കുമെന്നും ഫേസ്ബുക്ക് വ്യക്തമാക്കി. നിയമങ്ങള്‍ ലംഘിക്കുന്ന ഗ്രൂപ്പുകള്‍ക്കും അംഗങ്ങള്‍ക്കും പ്ലാറ്റ്‌ഫോമില്‍ പരിധി ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്നും കമ്ബനി അറിയിക്കുകയുണ്ടായി. ‘ഉള്ളടക്കം വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുമ്ബോഴോ ശുപാര്‍ശ […]

Breaking News

error: Content is protected !!