കൃഷിക്കായി നിലം നിരപ്പാക്കു​േമ്പാൾ നരസിംഹക്ക്​ കിട്ടിയത്​ ഒരു കുടം നിറയെ സ്വർണം

ഹൈദരാബാദ്​: കൃഷി ചെയ്യാന്‍ നിലം നിരത്തുന്നതിനിടയില്‍ ആ കാഴ്ച കണ്ട്​ കര്‍ഷകനായ നരസിംഹ ഞെട്ടി. പൊട്ടിപ്പൊളിയാനായ ഒരു കുടത്തിനുള്ളില്‍ നിറയെ സ്വര്‍ണാഭരണങ്ങള്‍. തൂക്കിനോക്കിയപ്പോള്‍ അഞ്ചു കിലോയോളം തൂക്കം വരുന്നതാണിവ. അന്ധാളിച്ചുപോയ നരസിഹ അതിശയത്താലും ആഹ്ലാദത്താലും കരയുകയും ഒച്ചവെക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ദൃശ്യങ്ങളും സ്വര്‍ണാഭരണക്കാഴ്ചകളോടൊപ്പം വൈറലായി.

തെലങ്കാനയില്‍ ജനഗാം ജില്ലയില്‍ ഉള്‍പെടുന്ന ​പെംബര്‍ത്തിയിലെ കര്‍ഷനാണ്​ നരസിംഹ. കൃഷി വ്യാപിപ്പിക്കുന്നതിന്‍റെ ഭാഗമായാണ്​ ഒരു മാസം മുമ്ബ്​ 11 ഏക്കര്‍ സ്​ഥലം വാങ്ങിയത്​. കൃഷി നടത്തുന്നതിനായി സ്​ഥലം മണ്ണുമാ​ന്തി യന്ത്രം ഉപയോഗിച്ച്‌​ നിരപ്പാക്കുന്നതിനിടയിലാണ്​ സ്വര്‍ണാഭരണങ്ങളടങ്ങിയ ‘നിധി’ കണ്ടെത്തിയത്​.

Next Post

യുകെ: 'ഡ്യൂക് ഓഫ് എഡിൻബറോ' പ്രിൻസ് ഫിലിപ്പ് അന്തരിച്ചു

Fri Apr 9 , 2021
ലണ്ടൻ: ബ്രിട്ടീഷ് മൊണാർക് എലിസബത്ത് രാജ്ഞിയുടെ ഭർത്താവും ‘ഡ്യൂക് ഓഫ് എഡിൻബറോ’ യുമായ പ്രിൻസ് ഫിലിപ്പ് അന്തരിച്ചു. 99 വയസായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രായം. വിൻഡ്‌സർ പാലസിൽ വെച്ചാണ് മരണം സംഭവിച്ചത്. 1990 മുതൽ വളരെ സജീവമായി ചാരിറ്റി പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഏർപ്പെട്ടിരുന്ന പ്രിൻസ് ഫിലിപ്പ്, ഡയാന രാജകുമാരിയുടെ മരണമടക്കമുള്ള വിവിധ വിവാദങ്ങളിലും ഉൾപ്പെട്ടിരുന്നു. 20,000 ത്തിൽ അധികം പൊതു പരിപാടികളിൽ എലിസബത്ത് രാജ്ഞിയുടെ കൂടെ ഇദ്ദേഹവും പങ്കെടുത്തിരുന്നു. 2017 മുതൽ പൊതു […]

Breaking News

error: Content is protected !!