കുവൈത്ത്: സാധുവായ പഴയ ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസന്‍സുകള്‍ റദ്ദാക്കി

കുവൈറ്റ് സിറ്റി: സാധുവായ പഴയ ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസന്‍സുകള്‍ റദ്ദാക്കി.എന്നാല്‍ ഇതിന് പകരം പുതിയത് നല്‍കാനുള്ള പദ്ധതി കുവൈറ്റ് ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം നടപ്പാക്കുമെന്ന് ഉന്നത വൃത്തങ്ങളെ ഉദ്ധരിച്ച്‌ പ്രാദേശികപത്രം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് .ഇതുവഴി 2.5 ലക്ഷം പ്രവാസികളുടെ ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസന്‍സ് റദ്ദാക്കുമെന്നാണ് വിലയിരുത്തല്‍.

Next Post

സൗദി: തന്‍റെ പേരിൽ പാകിസ്​താനിലേക്ക് അജ്ഞാതർ​ പണമയച്ചു​ -​ അഞ്ചുവർഷമായി നാടുകാണാനാകാതെ മലയാളി

Tue Dec 14 , 2021
ദമ്മാം: ത​െന്‍റ ഇഖാമ (റെസിഡന്‍റ്​ പെര്‍മിറ്റ്​) നമ്ബര്‍ ഉപയോഗിച്ച്‌​ അജ്ഞാതര്‍ അമിതമായ അളവില്‍ സൗദിയില്‍ നിന്ന്​ പാകിസ്​താനിലേക്ക്​ പണമയച്ച സംഭവത്തില്‍ മലയാളി യുവാവ് യാത്രാവിലക്ക്​ നേരിടുന്നു​. സൗദിയില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന തിരുവന്തപുരം, പാപ്പനംകോട്​​, പൂളിക്കുന്ന്​ കൃഷ്​ണയില്‍ ജിഷ്​ണുവാണ് (27) അഞ്ചുവര്‍ഷമായി നാട്ടില്‍ പോകാനാവാതെ നിയമകുരുക്കില്‍ കഴിയുന്നത്​. പാകിസ്​താനിലേക്ക്​ അമിത തോതില്‍ പണമയ​ച്ചെന്ന്​​ സൗദിയുടെ വിവിധയിടങ്ങളില്‍ മൂന്ന്​ കേസുകളാണുള്ളത്​. റിയാദിലെ ഒരു ഹോട്ടലില്‍ വെയിറ്ററായി ജോലി ചെയ്​തിരുന്ന വിഷ്​ണു വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക്​ മുമ്ബ്​ […]

Breaking News

error: Content is protected !!