കുവൈത്ത്: പ്രവാസി ഭാരതീയ ദിവസ് ഇന്ത്യന്‍ എംബസിയില്‍ കര്‍ട്ടണ്‍ റൈസര്‍

കുവൈത്ത് സിറ്റി: മധ്യപ്രദേശില്‍ ജനുവരിയില്‍ നടക്കുന്ന ‘പ്രവാസി ഭാരതീയ ദിവസി’ന് മുന്നോടിയായി കുവൈത്തിലെ ഇന്ത്യന്‍ എംബസിയില്‍ കര്‍ട്ടണ്‍ റൈസര്‍ സംഘടിപ്പിച്ചു. ഇര്‍ഡോറില്‍ ജനുവരി എട്ടുമുതല്‍ 10വരെയാണ് പരിപാടികള്‍.

പരിപാടിയിലേക്ക് കുവൈത്തിലെ ഇന്ത്യന്‍ സമൂഹത്തെ എംബസി ചാര്‍ജ് ഡി അഫയേഴ്സ് സ്മിത പാട്ടീല്‍ ക്ഷണിച്ചു. പ്രവാസികള്‍ക്ക് മാതൃരാജ്യത്തിന്റെ വളര്‍ച്ചക്കും വികസനത്തിനും പങ്കാളിയാകാനുള്ള അവസരമാണ് പരിപാടിയെന്നും അവര്‍ ഉണര്‍ത്തി.

പരിപാടിയുടെ രജിസ്ട്രേഷന്‍, പങ്കെടുക്കുന്നവര്‍ക്കുള്ള സംവിധാനങ്ങള്‍, ഇന്‍ഡോറിലെയും മധ്യപ്രദേശങ്ങളിലെയും ടൂറിസം സാധ്യതകള്‍ എന്നിവ വ്യക്തമാക്കുന്ന പ്രസന്റേഷനും എംബസിയില്‍ നടന്നു. നവംബര്‍ 30നുള്ളില്‍ 25 ശതമാനം കിഴിവോടെ ഗ്രൂപ് രജിസ്ട്രേഷന്‍ നടത്താനുള്ള അവസരമുണ്ട്.

Next Post

ഒമാന്‍: മലയാളി ഉംറ തീര്‍ഥാടകന്‍ ഒമാനില്‍ നിര്യാതനായി

Mon Nov 28 , 2022
Share on Facebook Tweet it Pin it Email മസ്കത്ത് : മലയാളി ഒമാനില്‍ വെച്ച്‌ മരിച്ചു. കൊല്ലം പുനലൂര്‍ കരവാളൂര്‍ വെഞ്ചേമ്ബ് സ്വദേശി ഷാജി മന്‍സിലില്‍ ഷാഹുല്‍ ഹമീദ് (65) ആണ് മരിച്ചത്. ഉംറ നിര്‍വഹിച്ച ശേഷം നാട്ടിലേക്കുള്ള മടക്കയാത്രക്കിടെയാണ് മരണം. കുവൈത്തില്‍ നിന്നു വിമാനം പറന്നുയര്‍ന്ന് കുറച്ച്‌ കഴിഞ്ഞ് ദേഹാസ്വസ്ഥ്യം അനുഭവപ്പെടുകയായിരുന്നു. ഉടന്‍ വിമാനം മസ്‌കത്തില്‍ ഇറക്കി ചികിത്സ ലഭ്യമാക്കിയെങ്കിലും ജീവന്‍ രക്ഷിക്കാനായില്ല. ഉംറക്ക് ശേഷം […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!