കുവൈത്ത്: ശീതകാല വാക്‌സിനേഷന്‍ – രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ തുടരുന്നു

കുവൈറ്റ് സിറ്റി: കുവൈറ്റില്‍ ശീതകാല വാക്‌സിനേഷന്‍ കാമ്ബയിനുള്ള (ഇന്‍ഫ്‌ളുവന്‍സ വാക്‌സിനേഷന്‍) രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ തുടരുന്നു. 30 വയസിന് മുകളിലുള്ളവര്‍ക്ക് രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ചെയ്യാം. രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ലിങ്ക്: https://t.co/O5xOD6A2I2?amp=1

Next Post

കുവൈത്ത്: ഇന്നും നാളെയും നേരിയ മഴക്ക് സാധ്യത

Thu Oct 28 , 2021
Share on Facebook Tweet it Pin it Email കുവൈറ്റ്‌: കുവൈത്തില്‍ ഇന്നും നാളെയും നേരിയ മഴക്ക് സാധ്യതയുണ്ടെന്ന്‌ കുവൈത്ത് വ്യമായന മന്ത്രാലയം കാലവസ്ഥ നിരീക്ഷണ വിഭാഗം അറിയിച്ചു. തെക്ക് പടിഞ്ഞാറ് ഭാഗത്ത് നിന്നുള്ള താരതമ്യേന ഈര്‍പ്പമുള്ള വായു പിണ്ഡത്തോടൊപ്പമുള്ള സീസണല്‍ സുഡാന്‍ ന്യൂനമര്‍ദത്തിന്റെ വ്യാപനമാണ് രാജ്യത്തെ ബാധിക്കുന്നതെന്ന് കുവൈത്ത് സിവില്‍ ഏവിയേഷന്‍ കാലാവസ്ഥാ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. വ്യാഴാഴ്ചത്തെ കാലാവസ്ഥ ചൂടുള്ളതും ഭാഗികമായി മേഘാവൃതവും നേരിയതോ മിതമായതോ ആയ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!