യു.കെ: എയര്‍ഹോസ്റ്റസിനെ യാത്രക്കാരിലൊരാള്‍ തെറി വിളിച്ചു അലമ്പുണ്ടാക്കി – ഡല്‍ഹിയില്‍ നിന്നു ലണ്ടനിലേക്ക് പുറപ്പെട്ട വിമാനം തിരിച്ചറക്കി

ഡല്‍ഹി ഇന്ദിരാഗാന്ധി വിമാനത്താവളത്തില്‍ നിന്ന് പറന്ന എയര്‍ ഇന്ത്യയുടെ AI 111 വിമാനമാണ് യാത്രക്കാരന്റെ മോശം പെരുമാറ്റത്തെ തുടര്‍ന്ന് തിരിച്ചിറക്കേണ്ടി വന്നത്. വിമാന ജീവനക്കാരോട് യാത്രക്കാരന്‍ മോശമായി പെരുമാറുകയും പിന്നീട് തര്‍ക്കം ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്തതോടെയാണ് വിമാനം തിരിച്ചിറക്കിയത്. യാത്രക്കാരനെതിരെ വിമാനക്കമ്പനി ഡല്‍ഹി എയര്‍പോര്‍ട്ട് പോലീസ് സ്റ്റേഷനില്‍ പരാതിയും നല്‍കിയിട്ടുണ്ട്. പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ യാത്രക്കാരനെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനില്‍ എത്തിച്ചു.

225 ഓളം യാത്രക്കാരാണ് വിമാനത്തില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നത്. പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കിയ യാത്രക്കാരനെ ഡല്‍ഹി വിമാനത്താവളത്തിലിറക്കിയ ശേഷം വിമാനം ലണ്ടനിലേക്ക് പറന്നു.

Next Post

ഒമാന്‍: മസ്‌കത്ത് ഡ്യൂട്ടിഫ്രീ ക്യാഷ് റാഫില്‍; മലയാളിക്ക് 82 ലക്ഷം രൂപ സമ്മാനമായി ലഭിച്ചു

Tue Apr 11 , 2023
Share on Facebook Tweet it Pin it Email മസ്‌കത്ത് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ ‘ക്യാഷ് റാഫില്‍’ നറുക്കെടുപ്പിലെ വിജയിയെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഇത്തവണയും വിജയി പ്രവാസി മലയാളി ആണ്. തൃശൂര്‍ സ്വദേശി ജിയോ തെക്കിനിയത്ത് ജേക്കബിനാണ് ‘ദി ബിഗ് ക്യാഷ് ടിക്കറ്റ്’ നറുക്കെടുപ്പില്‍ ഏകദേശം 82 ലക്ഷം ഇന്ത്യന്‍ രൂപ സമ്മാനമായി ലഭിച്ചത്. മസ്‌കത്ത് ഇന്‍റര്‍നാഷണല്‍ എയര്‍പോര്‍ട്ട് ലോഞ്ചില്‍ വെച്ച്‌ സര്‍ക്കാര്‍ പ്രതിനിധികളുടെയും മസ്‌കത്ത് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെയും സാന്നിധ്യത്തിലാണ് […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!