യു.കെ: യുകെയില്‍ മലയാളി യുവാവ് കുഴഞ്ഞു വീണു മരിച്ചു, 39 വയസ്സുകാരന്‍ സഞ്ജു വിട പറഞ്ഞത് ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കുന്നതിനിടെ

യുകെയിലെ ഹേസ്റ്റിംഗ്സില്‍ മലയാളി യുവാവ് കുഴഞ്ഞു വീണു മരിച്ചു. പാലക്കാട് വാഴമ്പുറം സ്വദേശി സഞ്ജു സുകുമാരന്‍ (39) ആണ് മരണത്തിനു കീഴടങ്ങിയത്. തികച്ചും ആരോഗ്യവാനായിരുന്ന സഞ്ജു ഹൃദയാഘാതം മൂലമാണ് മരണത്തിന് കീഴടങ്ങിയത്.

ക്രിക്കറ്റ് കളിച്ച് കൊണ്ടിരിക്കവെ കുഴഞ്ഞുവീണ സഞ്ജുവിനെ എയര്‍ ആംബുലന്‍സില്‍ ആശുപത്രിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയെങ്കിലും മരണത്തിന് കീഴടങ്ങുകയായിരുന്നു. ഞെട്ടലോടെയാണ് സഞ്ജുവിന്റെ വിയോഗം സുഹൃത്തുക്കളും സഹപ്രവര്‍ത്തകരും അറിയുന്നത്. ഇന്നലെ രാവിലെയാണ് സഞ്ജുവിന്റെ മരണം സംഭവിച്ചത്. പാലക്കാട് വാഴമ്പുറം കിണറുപടിയില്‍ കച്ചവടം നടത്തുന്ന സുകുമാരന്റെ മകനാണ് സഞ്ജു.

ഹേസ്റ്റിംഗ്സില്‍ കുടുംബത്തോടൊപ്പം താമസിക്കുന്ന സഞ്ജു പതിവായി ക്രിക്കറ്റ് കളിച്ചിരുന്നു. പാലക്കാട് സ്വദേശിയായ സഞ്ജു സുകുമാരന്‍ ഭാര്യക്കും, മൂന്ന് മക്കള്‍ക്കുമൊപ്പം ഹേസ്റ്റിംഗ്സില്‍ താമസിച്ച് വരികയായിരുന്നു. സഞ്ജു സുകുമാരന്റെ അപ്രതീക്ഷിത വിയോഗത്തിന്റെ ഞെട്ടലിലാണ് മലയാളി സമൂഹം.

Next Post

ഒമാന്‍: ഇക്കാര്യങ്ങള്‍ ശ്രദ്ധിച്ചാല്‍ ഇനി ശുഭയാത്ര

Sun Jan 28 , 2024
Share on Facebook Tweet it Pin it Email മസ്കത്ത്: ഒമാനിലേക്കു വരുന്നവർക്ക് യാത്ര സുഗമമാക്കാനായി പൊലീസിന്‍റെ കസ്റ്റംസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്‍റ് ഗൈഡ് പുറത്തിറക്കി. കസ്റ്റംസ് നികുതിയില്‍നിന്ന് ഒഴിവാക്കപ്പെട്ട വസ്തുക്കള്‍, രാജ്യത്തേക്കു കൊണ്ടുവരാൻ പറ്റാത്തതും നിയന്ത്രിതവുമായ വസ്തുക്കളുടെയും ചരക്കുകളുടെയും പട്ടിക ഉള്‍പ്പെടുന്നതാണ് ഗൈഡ്. യാത്ര ചെയ്യുന്നവർക്കു പലപ്പോഴും ഇത്തരം കാര്യങ്ങള്‍ അറിയാത്തതിനാല്‍ വിമാനത്താവളങ്ങളിലോ അതിർത്തി ചെക്ക്‌പോസ്റ്റുകളിലോ തുറമുഖങ്ങളിലോ പ്രയാസം നേരിടാറുണ്ട്. ഇത്തരം നിയമങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള അജ്ഞത പലപ്പോഴും കനത്ത പിഴയിലേക്കോ മറ്റോ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!