ഒമാന്‍: ഫാറൂഖ് കോളജ് പൂർവ വിദ്യാർഥികളുടെ ഒമാനിലെ കൂട്ടായ്മയായ ഫോസ ഒമാൻ ഇഫ്‌താർ സംഗമം

മസ്കത്ത്: ഫാറൂഖ് കോളജ് പൂർവ വിദ്യാർഥികളുടെ ഒമാനിലെ കൂട്ടായ്മയായ ഫോസ ഒമാൻ ഇഫ്‌താർ സംഗമം സംഘടിപ്പിച്ചു. അല്‍ ഹൈല്‍ സീബ് വേവ്സ് പാർട്ടി ഹാളില്‍ നടന്ന ഇഫ്താറില്‍ ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി എ.പി.

അനസ് പ്രവർത്തന റിപ്പോർട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു. ‘ഫോസ’ ഒമാൻ ഈ വർഷം കോളജില്‍ നടപ്പാക്കുന്ന പദ്ധതികളെക്കുറിച്ച്‌ എക്സിക്യൂട്ടിവ് കമ്മിറ്റി അംഗം മുനീർ വടകര വിശദീകരിച്ചു. ഇംതിയാസ് റമദാൻ സന്ദേശം നല്‍കി. വ്രതം പരസ്പര സാഹോദര്യത്തെ ഊട്ടിയുറപ്പിക്കുകയും കഷ്ടത അനുഭവിക്കുന്നവരോടുള്ള ഐക്യപ്പെടലിന്‍റെ സന്ദേശമാണ് വ്രതം ഉദ്ഘോഷിക്കുന്നതെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ‘ഫോസ’ ഒമാൻ പ്രസിഡൻറ് സുബൈർ സ്വാഗതം പറഞ്ഞു.

Next Post

കുവൈത്ത്: വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ ഒരുമിച്ചിരുത്തി സൗഹൃദ ഇഫ്താറുമായി സ്റ്റുഡൻറ്സ് ഇന്ത്യ

Fri Mar 29 , 2024
Share on Facebook Tweet it Pin it Email കുവൈത്ത് സിറ്റി: സൗഹൃദത്തിന്റെയും സഹവർത്തിത്വത്തിന്റെയും സഹിഷ്ണുതയുടെയും പരസ്പര സ്നേഹത്തിന്റെയും പ്രതീകമായ റമദാനില്‍ സൗഹൃദ ഇഫ്താറുമായി സ്റ്റുഡൻറ്സ് ഇന്ത്യ കുവൈത്ത്. ജാതി മത വ്യത്യാസമന്യേ മുഴുവൻ മലയാളി വിദ്യാർഥികള്‍ക്കുമായി മാർച്ച്‌ 29ന് അബ്ബാസിയ പാകിസ്താൻ ഇംഗ്ലീഷ് സ്കൂളിലാണ് സൗഹൃദ ഇഫ്താർ. സൗഹൃദ ഇഫ്താർ കുവൈത്തിലെ വിദ്യാർഥികളുടെ ഏറ്റവും വലിയ സംഗമമാകും. വൈകീട്ട് നാലു മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്ന സംഗമത്തില്‍ വ്യത്യസ്ത മേഖലകളില്‍ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!