സൗദി: ഉമ്മുല്‍ ഖുവൈനില്‍ ബീച്ചില്‍ മുങ്ങി മലയാളി യുവാവ്​ മരിച്ചു

ഉമ്മുല്‍ഖുവൈന്‍: ഉമ്മുല്‍ ഖുവൈനില്‍ ബീച്ചില്‍ മുങ്ങി മലയാളി യുവാവ്​ മരിച്ചു. കോട്ടയം സൗത്ത്​ പാമ്ബാടി ആഴംചിറ വീട്ടില്‍ അഗസ്​റ്റിന്‍ അല്‍ഫോന്‍സാണ്​ (29)​ മരിച്ചത്​. വെള്ളിയാഴ്ച സന്ധ്യയോടെ കുളിക്കാനിറങ്ങിയപ്പോഴായിരുന്നു അപകടം.

ആശുപത്രിയില്‍ എത്തിച്ചെങ്കിലും രക്ഷിക്കാനായില്ല. മൃതദേഹം നാട്ടില്‍ എത്തിക്കാനുള്ള നടപടികള്‍ പുരോഗമിക്കുകയാണെന്ന് സാമൂഹിക പ്രവര്‍ത്തകന്‍ അഷ്റഫ് താമരശ്ശേരി അറിയിച്ചു. പിതാവ്​ അല്‍ഫോന്‍സ്​. മാതാവ്​ അമല. മറ്റൊരു സംഭവത്തില്‍ അറബ് യുവാവും മുങ്ങിമരിച്ചു

Next Post

യു.എ.ഇ: വിദ്യാഭ്യാസ രംഗത്ത് ഉന്നത വിജയം - മലയാളി വിദ്യാർത്ഥിനിയ്ക്ക് യുഎഇ ഗോൾഡൻ വിസ

Mon Oct 25 , 2021
Share on Facebook Tweet it Pin it Email ദുബായ്: വിദ്യാഭ്യാസ രംഗത്ത് ഉന്നത വിജയം നേടിയ മലയാളി വിദ്യാര്‍ത്ഥിനിയ്ക്ക് യുഎഇ ഗോള്‍ഡന്‍ വിസ ലഭിച്ചു. അല്‍മനാര്‍ ഇസ്ലാമിക് സെന്റര്‍ ഡയറക്ടര്‍ ബോര്‍ഡ് അംഗം മുഹമ്മദ് ഷഹീലിന്റെയും നഫ്സ ജിഷിയുടെയും മകളായ ഹവ്വാ സുലിനാണ് ഗോള്‍ഡന്‍ വിസ ലഭിച്ചത്. പത്ത് വര്‍ഷമാണ് യുഎഇ ഗോള്‍ഡന്‍ വിസയുടെ കാലാവധി. ലഫ്. അബ്ദു റഹ്മാനില്‍ നിന്നാണ് ഹവ്വ സുലിന്‍ വിസ ഏറ്റുവാങ്ങിയത്. […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!