ഒമാന്‍: അഷ്റഫ് താമരശ്ശേരിക്ക് സ്വീകരണം നല്‍കി

സലാല: ഹ്രസ്വസന്ദര്‍ശനാര്‍ഥം സലാലയില്‍ എത്തിയ ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തകനും പ്രവാസി ഭാരതീയ അവാര്‍ഡ് ജേതാവുമായ അഷ്റഫ് താമരശ്ശേരിക്ക് സലാല കെ.എം.സി.സി സ്വീകരണം നല്‍കി.

കെ.എം.സി.സി ഹാളില്‍ നടന്ന സ്വീകരണത്തില്‍ കേന്ദ്ര കമ്മിറ്റി നേതാക്കളും പ്രവര്‍ത്തക സമിതി അംഗങ്ങളും പങ്കെടുത്തു. പ്രസിഡന്‍റ് നാസര്‍ പെരിങ്ങത്തൂര്‍ പൊന്നാട അണിയിച്ചു. അഷ്റഫ് താമരശ്ശേരി അനുഭവങ്ങള്‍ പങ്കുവെച്ചു.

സലാലയില്‍നിന്ന് മൃതദേഹങ്ങള്‍ നാട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുന്നതിന് യു.എ.ഇ വഴിയുള്ള സേവനം ലഭ്യമാക്കാൻ എയര്‍ലൈൻസുകളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ശ്രമിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ചടങ്ങില്‍ റഷീദ് കല്പറ്റ, നാസര്‍ കമൂന, ഹുസൈൻ കാച്ചിലോടി എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു. ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ഷബീര്‍ കാലടി സ്വാഗതവും സെക്രട്ടറി ഹാഷിം കോട്ടക്കല്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Next Post

കുവൈത്ത്: കുവൈത്തികള്‍ക്ക് ഇന്ത്യയിലേക്ക് മള്‍ട്ടിപ്പിള്‍ എന്‍ട്രി വിസ

Thu Aug 17 , 2023
Share on Facebook Tweet it Pin it Email കുവൈത്ത് സിറ്റി: കുവൈത്ത് പൗരന്മാര്‍ക്ക് ഇന്ത്യ സന്ദര്‍ശിക്കാൻ മള്‍ട്ടിപ്പിള്‍ എൻട്രി ബിസിനസ്-ടൂറിസ്റ്റ് വിസ ആരംഭിച്ചതായി ഇന്ത്യന്‍ അംബാസഡര്‍ ഡോ. ആദര്‍ശ് സ്വൈക അറിയിച്ചു. ഇതുവഴി ആറു മാസത്തിനുള്ളില്‍ നിരവധി തവണ ഇന്ത്യയില്‍ പ്രവേശിക്കാം. കൂടാതെ മറ്റു ദക്ഷിണേഷ്യൻ രാജ്യങ്ങള്‍ സന്ദര്‍ശിക്കാനും വിസയുടെ സാധുതക്കുള്ളില്‍ ഒന്നിലധികം തവണ ഇന്ത്യയില്‍ വീണ്ടും പ്രവേശിക്കാനുമുള്ള സൗകര്യവും നല്‍കുന്നു. വിനോദസഞ്ചാരം, ബിസിനസ്, വിദ്യാഭ്യാസം, തൊഴില്‍ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!