ഒമാന്‍: ഹരിപ്പാട് കൂട്ടായ്മ മസ്‌കത്ത് വാര്‍ഷികാഘോഷം ഒക്ടോബര്‍ ആറിന്

ഹരിപ്പാട് കൂട്ടായ്മ മസ്‌കത്തിന്റെ പത്താം വാര്‍ഷികത്തിന്റെ ഭാഗമായി “ലയം 2023’എന്ന പേരില്‍ കലാസന്ധ്യ സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

ഒക്ടോബര്‍ ആറ് വെള്ളിയാഴ്ച റൂവി അല്‍ ഫലജ് ഹോട്ടലില്‍ വെച്ച്‌ നടക്കുന്ന പരിപാടിയില്‍ ചലച്ചിത്ര സംവിധയകൻ കെ മധു മുഖ്യാതിഥി ആയിരിക്കും.

പിന്നണി ഗായകൻ വിധു പ്രതാപും സംഘവും നയിക്കുന്ന മ്യൂസിക്കല്‍ ലൈവ് കോണ്‍സര്‍ട്ട് ആണ് മുഖ്യ ആകര്‍ഷണം എന്നും ഭാരവാഹികള്‍ വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു. കൂട്ടായ്മയിലെ കലാകാരന്മാര്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്ന വിവിധ കലാപരിപാടികളും അരങ്ങേറും.

ഹരിപ്പാട് കൂട്ടായ്മ മസ്‌കത്ത് പ്രസിഡന്റ് സൂരജ് രാജൻ, ഒമാൻ രക്ഷധികാരി രാജൻ ചെറുമനശ്ശേരില്‍, സെക്രട്ടറി ജോര്‍ജ് മാത്യു, ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി ധന്യ ശശി, ട്രഷറര്‍ അജു ശിവരാമൻ, കൊച്ചിൻ ഗോള്‍ഡ് ആന്റ് ഡയമണ്ട്‌സ് ചെയര്‍മാനും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ ജഗതിജ് പ്രഭാകരൻ, പ്രോഗ്രാം കണ്‍വീനര്‍ വിജയ് മാധവ് എന്നിവര്‍ വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തില്‍ പങ്കെടുത്തു.

Next Post

കുവൈത്ത്: ഇന്ത്യന്‍ ഗാര്‍ഹിക തൊഴിലാളികളുടെ സുരക്ഷ - മാര്‍ഗനിര്‍ദേശങ്ങളുമായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി

Wed Sep 27 , 2023
Share on Facebook Tweet it Pin it Email കുവൈത്ത് സിറ്റി: കുവൈത്തിലെ ഇന്ത്യന്‍ ഗാര്‍ഹിക തൊഴിലാളികള്‍ക്കായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി മാര്‍ഗനിര്‍ദേശങ്ങള്‍ പുറപ്പെടുവിച്ചു. 2015 ലെ കുവൈത്തിലെ ഗാര്‍ഹിക തൊഴിലാളി നിയമ പ്രകാരമുള്ള തൊഴിലാളിയുടെ അവകാശങ്ങള്‍ താഴെ പറയുന്നവയാണ്. അറബിയിലും ഇംഗ്ലീഷിലും തയ്യാറാക്കിയ രേഖാമൂലമുള്ള തൊഴില്‍ കരാര്‍ നിര്‍ബന്ധമാണ്. തൊഴിലാളിയുടെ പ്രതിമാസ വേതനം കുവൈത്ത് ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം നിശ്ചയിച്ച മിനിമം വേതനത്തില്‍ കുറയാന്‍ പാടുള്ളതല്ല (ഇന്ത്യ ഗവണ്മെന്റ് ചട്ടങ്ങള്‍ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!