കുവൈത്ത്: ഫലസ്തീൻ ഐക്യദാര്‍ഢ്യത്തിന്റെ ഭാഗമായി ‘മഹോത്സവം- 2023’ മാറ്റിവെച്ചു

കുവൈത്ത് സിറ്റി: തൃശൂര്‍ അസോസിയേഷൻ ഓഫ് കുവൈത്തിന്റെ പതിനേഴാം വാര്‍ഷികത്തോടനുബന്ധിച്ച്‌ നവംബര്‍ മൂന്നിന് നടത്താനിരുന്ന ‘മഹോത്സവം- 2023’ മാറ്റിവെച്ചതായി സംഘാടകര്‍ അറിയിച്ചു.

ഫലസ്തീൻ ഐക്യദാര്‍ഢ്യത്തിന്റെ ഭാഗമായി കലാ സാംസ്കാരിക പരിപാടികള്‍ നിര്‍ത്തിവെക്കാനുള്ള കുവൈത്ത് സര്‍ക്കാറിന്റെ നിര്‍ദേശത്തെ തുടര്‍ന്നാണ് തീരുമാനം. ഇന്ത്യൻ സെൻട്രല്‍ സ്കൂള്‍ അബ്ബാസിയിലാണ് പരിപാടി പദ്ധതിയിട്ടിരുന്നത്. മഹോത്സവത്തിനുള്ള എല്ലാ മുന്നൊരുക്കങ്ങളും പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിരുന്നു. പരിപാടികള്‍ നടത്താൻ അനുമതി ലഭിക്കുന്ന പക്ഷം മറ്റൊരു ദിവസം ‘മഹോത്സവം- 2023’ സംഘടിപ്പിക്കുമെന്നും ഭാരവാഹികള്‍ അറിയിച്ചു.

Next Post

യു.കെ: ഋഷി സുനകിനെതിരേ പാളയത്തില്‍ പട, അവിശ്വാസം അറിയിച്ച് 25 പാര്‍ട്ടി എംപിമാര്‍

Sat Oct 21 , 2023
Share on Facebook Tweet it Pin it Email ലണ്ടന്‍: പ്രധാനമന്ത്രി ഋഷി സുനാകിന് വീണ്ടുമൊരു കണ്‍സര്‍വേറ്റീവ് നേതൃത്വ പ്രതിസന്ധി നേരിടേണ്ട അവസ്ഥ. 1922 കമ്മിറ്റിക്ക് 25 പാര്‍ട്ടി എംപിമാര്‍ അവിശ്വാസം അറിയിച്ച് കത്ത് കൈമാറിയതായാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട്. പ്രധാനമായും രണ്ട് വിഭാഗങ്ങളാണ് ഋഷിക്ക് എതിരെ തിരിഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. ഒന്ന് മുന്‍ പ്രധാനമന്ത്രി ബോറിസ് ജോണ്‍സന്റെ കൂട്ടാളികള്‍, മോഡറേറ്റ് നേതാക്കളാണ് രണ്ടാമത്തെ വിഭാഗം. ഇരുവരും പ്രധാനമന്ത്രിയില്‍ നിന്നും രക്ഷപ്പെടാന്‍ നീക്കം തുടങ്ങിയെന്ന് […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!