കുവൈത്ത് : തൃശ്ശൂര്‍ അസോസിയേഷൻ ഓഫ് കുവൈറ്റ് ഗൃഹമൈത്രി 2022 ഭവന പദ്ധതിയുടെ താക്കോല്‍ദാനം നടത്തി

തൃശ്ശൂര്‍ അസോസിയേഷൻ ഓഫ് കുവൈത്ത് ഗൃഹമൈത്രി 2022 പദ്ധതിയുടെ രണ്ടു വീടുകളില്‍ ആദ്യത്തെ വീടിന്റെ താക്കോല്‍ദാനം ട്രാസ്ക് പ്രസിഡന്റ് ആന്റോ പാണേങ്ങാടൻ, ട്രാസ്ക് അംഗം വാസന്തിക്കു നല്‍കിക്കൊണ്ട് നിര്‍വഹിച്ചു.

തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വരന്തരപ്പിള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്തില്‍ മൂന്നാം വാര്‍ഡിലാണ് വീട് നിര്‍മ്മിച്ചു നല്‍കിയത്. വരന്തരപ്പിള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻറ് അജിതാ സുധാകരന്റെ സാന്നിധ്യത്തില്‍, ട്രാസ്ക് വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ രജീഷ് ചിന്നൻ സ്വാഗതവും മുൻകാല ഭാരവാഹികള്‍ ആയിരുന്ന സ്റ്റീഫൻ ദേവസി, വേണുഗോപാല്‍ ടി ജി എന്നിവര്‍ ആശംസകളും ശ്രീജിത്ത് നന്ദിയും അറിയിച്ചു.

ട്രാസ്ക് മുൻകാല ഭാരവാഹികള്‍, അംഗങ്ങള്‍, ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് അംഗങ്ങള്‍ എന്നിവരും പരിപാടിയില്‍ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. ഈ ഉദ്യമത്തില്‍ തോളോട് തോള്‍ ചേര്‍ന്നു പ്രവര്‍ത്തിച്ച എല്ലാ സുമനസ്സുകള്‍ക്കും തൃശ്ശൂര്‍ അസോസിയേഷൻ ഓഫ് കുവൈറ്റ് നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തി.

Next Post

കുവൈത്ത്: ആധികാരിക വാര്‍ത്താ റിപ്പോര്‍ട്ടിംഗ്: കുവൈത്ത് ഇൻഫര്‍മേഷൻ മന്ത്രാലയം കര്‍ശന മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കി

Sat Dec 2 , 2023
Share on Facebook Tweet it Pin it Email കുവൈത്ത് സിറ്റി: വിശ്വസനീയമായ ഉറവിടങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള വാര്‍ത്തകള്‍ പങ്ക് വെക്കണമെന്നും, വാര്‍ത്തകള്‍ അവരുടെ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളില്‍ പങ്കിടുമ്ബോള്‍ മാധ്യമ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ കൃത്യത പാലിക്കേണ്ടതിന്റെ പ്രാധാന്യത്തെ കുറിച് ഇൻഫര്‍മേഷൻ മന്ത്രാലയത്തിലെ പ്രസ്, പബ്ലിഷിംഗ്, പബ്ലിക്കേഷൻസ് അണ്ടര്‍ സെക്രട്ടറി ലാഫി അല്‍-സുബൈ അടിവരയിട്ട് പറഞ്ഞു. കുവൈത്ത് സ്റ്റേറ്റിന്റെ മാധ്യമ നിയമങ്ങള്‍ ലംഘിക്കുന്ന ഏതെങ്കിലും ഉള്ളടക്കം പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നതിനും സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്നതിനും, പുനഃസംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്നതിനും, അയയ്‌ക്കുന്നതിനും, […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!