യുകെ: നൂറു കണക്കിന് പ്രൊഫൈല്കളുമായി മാട്രിമോണി വെബ്സൈറ്റ് zawajhub.com; ഹാഫ് പ്രൈസ് രജിസ്‌ട്രേഷൻ തുടരുന്നു

യുകെ: യുകെ, യൂറോപ്പ്, അമേരിക്ക, ഗൾഫ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ സ്ഥിര താമസമാക്കിയ പ്രവാസി മലയാളികളെ വൈവാഹിക ആവശ്യങ്ങൾക്ക് സഹായിക്കാൻ ലണ്ടൻ കേന്ദ്രമായി മാട്രിമോണി വെബ്സൈറ്റ് പ്രവത്തനമാരംഭിച്ചു. ‘zawajhub.com’ എന്ന പേരിൽ ആരംഭിച്ച വെബ്സൈറ്റിന് വൻ സ്വീകരണമാണ് യുകെയിലെയും ഗൾഫിലെയും പ്രവാസി മലയാളികളിൽ നിന്നുമുണ്ടായത്.

പ്രവാസി കുടുംബങ്ങളിലെ യുവാക്കൾക്കും യുവതികൾക്കും ചെറിയ ചിലവിൽ അനുയോജ്യമായ വിവാഹ ആലോചനകൾ കണ്ടെത്താൻ കാര്യക്ഷമമായ വെബ്സൈറ്റുകൾ ഇപ്പോൾ വളരെ വിരളമാണ്. കേരളത്തിലെ പത്രങ്ങളിലെ മാട്രിമോണിയൽ വെബ്സൈറ്റ്കൾ ആണ് പ്രധാനമായും പ്രവാസികളുടെ വൈവാഹിക സംബന്ധമായ ഏക ആശ്രയം. പ്രവാസി യുവതി-യുവാക്കളുടെ താല്പര്യങ്ങൾക്ക് പ്രഥമ പരിഗണന നൽകിയുള്ള മാട്രിമോണിയൽ വെബ്സൈറ്റുകൾ ഇല്ല എന്ന് തന്നെ പറയാം. ഈ വിടവ് നികത്തുകയാണ് ‘zawajhub.com’ ചെയ്യാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നതെന്ന് ഡയറക്‌ടർ മൂസാൻ മരക്കാർ പറഞ്ഞു. ഫെബ്രുവരി 6 ന് മുമ്പ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്നവർക്ക് അമ്പത് ശതമാനം ഡിസ്‌കൗണ്ട് ലഭിക്കും.

കുടുംബ സങ്കല്പത്തേക്കുറിച്ചുള്ള വികല ധാരണകളും, ഉദാര ജീവിത കാഴ്ചപ്പാടുകളും സമൂഹത്തിന് വലിയ വിനാശങ്ങൾ വരുത്തി വെക്കുന്ന ഇക്കാലത്ത്, കുടുബ ജീവിത സംബന്ധിയായ ധാർമിക വീക്ഷണങ്ങൾ വലിയ തോതിൽ സ്വീകാര്യമാക്കേണ്ടതുണ്ട്. സുരക്ഷിതമായ അന്വേഷണങ്ങൾ നടത്താനും വ്യാജ പ്രൊഫൈലുകളെ തടയാനും ഉതകുന്ന സംവിധാനം, ലാഭേച്ഛ ഇല്ലാത്ത സേവന തല്പരത, ധാർമിക മൂല്യങ്ങൾ പാലിച്ചു കൊണ്ട് വധു വരന്മാരെ കണ്ടെത്താനുള്ള പ്ലാറ്റ്‌ഫോം എന്നിവ zawajhub.com നെ വ്യത്യസ്തമാക്കുന്നു.

https://zawajhub.com/

Next Post

ഒമാന്‍: പ്രവാസികളോട് അവഗണന തുടരുന്ന ബജറ്റ്, പ്രവാസി വെല്‍ഫെയര്‍ സലാല

Tue Feb 6 , 2024
Share on Facebook Tweet it Pin it Email സലാല: കേരള വികസനത്തിന്റെ നെടുംതൂണുകളായ പ്രവാസി സമൂഹത്തോട് ഭരണകൂടം തുടരുന്ന അവഗണനയുടെ തുടർച്ചയാണ്‌ സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ പുതിയ ബജറ്റിലും പ്രതിഫലിക്കുന്നതെന്ന് പ്രവാസി വെല്‍ഫെയർ സലാല കേന്ദ്രകമ്മറ്റി. കോവിഡും ഗള്‍ഫ് രാജ്യങ്ങളിലെ സ്വദേശീവത്കരണങ്ങളും സൃഷ്ടിച്ച ആഘാതങ്ങളില്‍ തൊഴിലും ബിസിനസ് സംരംഭങ്ങളും നഷ്ടപ്പെട്ട് തിരിച്ചെത്തിയ പ്രവാസികള്‍ക്ക് വരുമാനമാർഗങ്ങള്‍ സൃഷ്ടിക്കാനുള്ള പുതിയ പദ്ധതികളൊന്നും ആവിഷ്കരിക്കുവാൻ സർക്കാരിനു സാധിച്ചിട്ടില്ല. തിരിച്ചെത്തുന്ന പ്രവാസികളുടെ സ്വയംതൊഴില്‍ സംരംഭങ്ങളുടെ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!