കുവൈത്ത്‌: ഒരാഴ്ചക്കിടെ നാടുകടത്തിയത് 841 പ്രവാസികളെ

കുവൈത്ത്‌ സിറ്റി: ഒരാഴ്ചക്കിടെ കുവൈത്തില്‍നിന്ന് നാടുകടത്തിയത് 841 പ്രവാസികളെ. രാജ്യവ്യാപകമായി നടത്തിയ റെയ്ഡുകളില്‍ പിടികൂടിയ അനധികൃത താമസക്കാരെയും നിയമലംഘകരെയുമാണ്‌ നാട് കടത്തിയതില്‍ ഭൂരിപക്ഷവും. ഇതില്‍ 51 പേര്‍ പുരുഷന്മാരും 331 പേര്‍ സ്ത്രീകളുമാണ്.

കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളില്‍ അബ്ബാസിയ പ്രദേശത്ത് നടന്ന പരിശോധനയില്‍ നിരവധി പേർ പിടിയിലായി. പൊതുസുരക്ഷ ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുള്ള കർശന നടപടികളുടെ ഭാഗമായി രാജ്യത്ത് കർശന പരിശോധനകള്‍ തുടരുകയാണ്. ഗുരുതരമായ ലംഘനങ്ങള്‍ നടത്തുന്ന പ്രവാസികളെ നാടുകടത്തുമെന്ന് അധികൃതര്‍ വ്യക്തമാക്കി.

Next Post

യു.കെ: യുകെയിലെ അബര്‍ഡീനില്‍ താമസിക്കുന്ന ആന്‍ അന്തരിച്ചു, ഭര്‍ത്താവിനെ തനിച്ചാക്കി യാത്രയാകുന്നത് 39-ാം വയസ്സില്‍

Thu Feb 8 , 2024
Share on Facebook Tweet it Pin it Email യുകെയിലെ അബര്‍ഡീനില്‍ മലയാളി യുവതി അന്തരിച്ചു. ആന്‍ ബ്രൈറ്റ് ജോസാണ് (39) വിടപറഞ്ഞത്. എറണാകുളം ചെറുവയ്പ്പ് സ്വദേശിനിയാണ് ആന്‍. കെയര്‍ ഹോം മാനേജര്‍ ജിബ്‌സണ്‍ ആല്‍ബര്‍ട്ടാണ് ആനിന്റെ ഭര്‍ത്താവ്. കാന്‍സര്‍ ബാധിതയായി ചികിത്സയിലായിരുന്നു ആന്‍. മൃതദേഹം ജന്മ ദേശത്ത് എത്തിക്കാനുള്ള നടപടി ക്രമങ്ങള്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു.പാലിയേറ്റീവ് ചികിത്സയിലൂടെ പെയിന്‍ മാനേജ്‌മെന്റ് സ്വായത്തമാക്കിയ ആനിന് ആന്തരിക അവയവങ്ങള്‍ വരെ പിണങ്ങിയതോടെ കഴിഞ്ഞ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!