യു.കെ: യുകെയിലെ അബര്‍ഡീനില്‍ താമസിക്കുന്ന ആന്‍ അന്തരിച്ചു, ഭര്‍ത്താവിനെ തനിച്ചാക്കി യാത്രയാകുന്നത് 39-ാം വയസ്സില്‍

യുകെയിലെ അബര്‍ഡീനില്‍ മലയാളി യുവതി അന്തരിച്ചു. ആന്‍ ബ്രൈറ്റ് ജോസാണ് (39) വിടപറഞ്ഞത്. എറണാകുളം ചെറുവയ്പ്പ് സ്വദേശിനിയാണ് ആന്‍. കെയര്‍ ഹോം മാനേജര്‍ ജിബ്‌സണ്‍ ആല്‍ബര്‍ട്ടാണ് ആനിന്റെ ഭര്‍ത്താവ്. കാന്‍സര്‍ ബാധിതയായി ചികിത്സയിലായിരുന്നു ആന്‍. മൃതദേഹം ജന്മ ദേശത്ത് എത്തിക്കാനുള്ള നടപടി ക്രമങ്ങള്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു.
പാലിയേറ്റീവ് ചികിത്സയിലൂടെ പെയിന്‍ മാനേജ്‌മെന്റ് സ്വായത്തമാക്കിയ ആനിന് ആന്തരിക അവയവങ്ങള്‍ വരെ പിണങ്ങിയതോടെ കഴിഞ്ഞ ഏതാനും ദിവസം മാത്രമാണ് വീട്ടില്‍ നിന്നും അകന്നു പാലിയേറ്റീവ് കെയറില്‍ കഴിയേണ്ടി വന്നത്.

Next Post

ഒമാൻ : ടൂര്‍ ഓഫ് ഒമാൻ ദീര്‍ഘദൂര സൈക്ലിങ് മത്സരത്തിനു തുടക്കമായി

Sat Feb 10 , 2024
Share on Facebook Tweet it Pin it Email 13ാമത് ടൂർ ഓഫ് ഒമാൻ ദീർഘദൂര സൈക്ലിങ് മത്സരത്തിനു തുടക്കമായി. അഞ്ച് ഘട്ടങ്ങളിലൂടെ നടക്കുന്ന മത്സരത്തില്‍ ലോക പ്രശസ്ത സൈക്കിളോട്ട വിദഗ്ധര്‍ അടങ്ങുന്ന 17 ടീമുകളാണ് പങ്കെടുക്കുക.അഞ്ച് ദിവസങ്ങളായി 867 കിലോ മീറ്ററായിരിക്കും മത്സരാർഥികള്‍ പിന്നിടുക. ദാഖിലിയ ഗവർണറേറ്റിലെ ഒമാൻ എക്രോസ് ഏജസ് മ്യൂസിയത്തില്‍ നിന്നാണ് തുടങ്ങിയ മത്സരം ഒമാൻ കണ്‍വെൻഷൻ ആൻഡ് എക്‌സിബിഷൻസെൻർ പരിസരത്താണ് സമാപിച്ചത്. 181.5കിലോമീറ്റർ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!