ഒമാൻ : ടൂര്‍ ഓഫ് ഒമാൻ ദീര്‍ഘദൂര സൈക്ലിങ് മത്സരത്തിനു തുടക്കമായി

13ാമത് ടൂർ ഓഫ് ഒമാൻ ദീർഘദൂര സൈക്ലിങ് മത്സരത്തിനു തുടക്കമായി. അഞ്ച് ഘട്ടങ്ങളിലൂടെ നടക്കുന്ന മത്സരത്തില്‍ ലോക പ്രശസ്ത സൈക്കിളോട്ട വിദഗ്ധര്‍ അടങ്ങുന്ന 17 ടീമുകളാണ് പങ്കെടുക്കുക.അഞ്ച് ദിവസങ്ങളായി 867 കിലോ മീറ്ററായിരിക്കും മത്സരാർഥികള്‍ പിന്നിടുക.

ദാഖിലിയ ഗവർണറേറ്റിലെ ഒമാൻ എക്രോസ് ഏജസ് മ്യൂസിയത്തില്‍ നിന്നാണ് തുടങ്ങിയ മത്സരം ഒമാൻ കണ്‍വെൻഷൻ ആൻഡ് എക്‌സിബിഷൻസെൻർ പരിസരത്താണ് സമാപിച്ചത്. 181.5കിലോമീറ്റർ ദൂരമുണ്ടായിരുന്ന ആദ്യ ഘട്ടത്തില്‍ ടീ ജേക്കേ അല്‍ ഊലയുടെ ഓസീസ് സൈക്ലിസ്റ്റ് കലേബ് ഇവാൻ ഒന്നാം സ്ഥാനം നേടി.ബ്രയാൻ കോക്വാർഡ് രണ്ടും ഓസ്കാർ ഫെല്‍ഗി ഫെർണാണ്ടസ് മൂന്നും സ്ഥാനത്തെത്തി.

രണ്ടാം ദിവസം മസ്കത്തിലെ അല സിഫില്‍ നിന്നാണ് മത്സരം തുടങ്ങുക.170 .5 കിലോ മീറ്റർ പിന്നിട്ട് മസ്കത്തിലെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിലൂടെ സഞ്ചരിച്ച്‌ ഖുറിയാത്തില്‍ സമാപിക്കും.തിങ്കളാഴ്ച ബിദ് ബിദില്‍ നിന്ന് ആരംഭിക്കുന്ന മത്സരം 169.5 കിലോ മീറ്റർ പിന്നിട്ട് ഈസ്റ്റേണ്‍ പർവ്വത നിരകളിലെ അല്‍ ഹംറയില്‍ അവസാനിക്കും.

Next Post

ഒമാൻ: സാങ്കേതിക തകരാർ - ഒമാൻ എയര്‍ മിലാൻ വിമാനത്താവളത്തില്‍ തിരിച്ചിറക്കി

Sat Feb 10 , 2024
Share on Facebook Tweet it Pin it Email മസ്കത്ത്: സാങ്കേതിക തകരാറിനെത്തുടർന്ന് ഒമാൻ എയറിന്‍റെ വിമാനം മിലാൻ വിമാനത്താവളത്തില്‍ വ്യാഴാഴ്ച തിരിച്ചിറക്കിയതായി അധികൃതർ വ്യക്തമാക്കി. മിലാനില്‍നിന്ന് മസ്കത്തിലേക്ക് പുറപ്പെട്ട ഡബ്ല്യു.വൈ 144 വിമാനമാണ് പറന്നുയർന്നുടനെതന്നെ മിലാൻ മാല്‍പെൻസ വിമാനത്താവളത്തില്‍ തിരിച്ചിറക്കിയത്. എല്ലാ ജീവനക്കാരും യാത്രക്കാരും സുരക്ഷിതരാണ്. യാത്രക്കാർക്ക് ഹോട്ടലുകളില്‍ താമസ സൗകര്യം ഒരുക്കുകയും ഇതര വിമാനങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങള്‍ നടത്തുകയും ചെയ്തുവെന്നും ഒമാൻ എയർ പ്രസ്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു.

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!