യു.കെ: അരയ്ക്ക് താഴെ തളര്‍ന്ന യുവാവിന് വീട് വച്ചു നല്‍കി യുകെ മലയാളി കൂട്ടായ്മ

അരയ്ക്കു താഴെ തളര്‍ന്ന് ഒരു വീടെന്ന സ്വപ്നവുമായി ജീവിച്ച പഴയന്നൂരെ സുരേഷിന് സ്വപ്ന സാക്ഷാത്കാരം. യുകെ യിലെ മലയാളി കൂട്ടായ്മയായ ചെല്‍റ്റന്‍ ഹാം മലയാളി അസോസിയേഷനാണ് പത്തുലക്ഷം രൂപ മുടക്കി വീട് നിര്‍മ്മിച്ച് നല്‍കിയത്. റവന്യൂ മന്ത്രി കെ. രാജന്‍ താക്കോല്‍ ദാനം നിര്‍വ്വഹിച്ചു. ജനപ്രതിനിധികളും പ്രവാസി മലയാളി സംഘടനാ ഭാരവാഹികളും സംബന്ധിച്ചു.

അരയ്ക്കു താഴെ തളര്‍ന്ന് പോയ സുരേഷും അമ്മയും അടങ്ങുന്ന കുടുംബം ഒരു ടാര്‍പോളിന്‍ മേഞ്ഞ കൂരയ്ക്ക് കീഴിലാണ് കഴിഞ്ഞിരുന്നത്. കോണ്‍ഗ്രസ് ഭരിക്കുന്ന പഴയന്നൂര്‍ പഞ്ചായത്തിന്റെ പട്ടികയില്‍ പേരുണ്ടായിരുന്നു. ഒരു തണല്‍ എന്ന സുരേഷിന്റെയും അമ്മയുടെയും സ്വപ്നമാണ് ഇപ്പോള്‍ യാഥാര്‍ത്ഥ്യമായിരിക്കുന്നത്.

Next Post

ഒമാന്‍: തിരുവനന്തപുരം, കൊച്ചി, കണ്ണൂർ വിമാനങ്ങള്‍ റദ്ദാക്കി

Fri May 10 , 2024
Share on Facebook Tweet it Pin it Email മസ്കത്ത്: മസ്കത്തില്‍നിന്ന് എയർ ഇന്ത്യ എക്സ്പ്രസിന്‍റെ തിരുവനന്തപുരം, കൊച്ചി, കണ്ണൂർ, മുംബൈ എന്നിവിടങ്ങളിലേക്ക് വെള്ളിയാഴ്ച ഷെഡ്യൂള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന വിമാനങ്ങള്‍ റദ്ദാക്കിയതായി അധികൃതർ അറിയിച്ചു. അതേസമയം, സമരം പിൻവലിച്ച സാഹചര്യത്തില്‍ ശനിയാഴ്ച മുതല്‍ പ്രശ്നത്തിന് അയവു വരുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. റൂവി മലയാളി അസോസിയേഷൻ മസ്കത്ത്: എയർ ഇന്ത്യ എക്‌സ്പ്രസിന്‍റെ മിന്നല്‍ പണിമുടക്കില്‍ ദുരിതത്തിലായ പ്രവാസികള്‍ക്കായി അധികാരികള്‍ അടിയന്തരമായി ഇടപെടണമെന്ന് റൂവി […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!