യുകെ: ബ്രിട്ടൻ കെഎംസിസി ‘ഗോൾ-2022’ ഫുട്ബോൾ പോരാട്ടത്തിന് ഇനി മണിക്കൂറുകൾ മാത്രം…

ബ്രിട്ടനിലെ മുൻ നിര മലയാളി ടീമുകൾ മാറ്റുരക്കുന്ന ഫുട്ബോൾ മാമാങ്കം നേരിൽ കണ്ട് ആസ്വദിക്കാൻ യുകെയിലെ ഫുട്ബോൾ പ്രേമികൾക്ക് സ്വാഗതം.

ബ്രിട്ടൻ കെഎംസിസി ഓൾ യു കെ മലയാളീ ഫുഡ്ബോൾ ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. ബ്രിട്ടനിലെ മുൻ നിര മലയാളി ടീമുകളെ ഉൾപെടുത്തികൊണ്ട് ബ്രിട്ടൻ കെഎംസിസി രണ്ടാമത് ഓൾ യു കെ മലയാളി ടൂർണമെന്റ് 2022 ഒക്ടോബർ 2 ന് ലണ്ടനിലെ ബെക്കൻഹാം മൈതാനിയിൽ നടക്കുന്നു. രാവിലെ11.30ന് തുടങ്ങുന്ന മത്സരം രാത്രി വരെ നീണ്ടു നിൽക്കുന്ന രീതിയിലാണ് സംഘാടകർ ക്രമീകരിച്ചിട്ടുള്ളത്.

കാൽ പന്ത് കളിയിൽ കഴിവ് തെളിയിച്ച ഒരു പറ്റം കളിക്കാരെ നിരത്തികൊണ്ട് നടക്കുന്ന ടൂർണ്ണമെന്റ് ബ്രിട്ടനിലെ വ്യത്യസ്ത കൗണ്ടി പ്രാധിനിത്യം കൊണ്ട് വ്യത്യസ്തമാണ് . ടൂർണമെന്റ് വിജയകരമാക്കാൻ ഏവരോടും ബ്രിട്ടൻ കെഎംസിസി അഭ്യർത്ഥിച്ചു .

Next Post

കുവൈത്തില്‍ അ​മി​ത മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് ഉ​പ​യോ​ഗം​മൂ​ലം ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം 144 പേ​ര്‍ മ​രി​ച്ച​താ​യി റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്

Sat Oct 1 , 2022
Share on Facebook Tweet it Pin it Email കുവൈത്തില്‍ അ​മി​ത മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് ഉ​പ​യോ​ഗം​മൂ​ലം ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം 144 പേ​ര്‍ മ​രി​ച്ച​താ​യി റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്.മ​രി​ച്ച​വ​രി​ല്‍ 61 ശ​ത​മാ​ന​വും സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളും ബാ​ക്കി​യു​ള്ള​വ​ര്‍ വി​ദേ​ശി​ക​ളാ​ണെ​ന്നും അ​ല്‍ ഖ​ബ​സ് പ​ത്രം റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്യു​ന്നു. മ​രി​ച്ച​വ​രി​ല്‍ 92 ശ​ത​മാ​ന​വും പു​രു​ഷ​ന്മാ​രാ​ണ്. സ്കൂ​ള്‍ ത​ലം മു​ത​ല്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി​വ​രെ​യു​ള്ള വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ ല​ഹ​രി​മാ​ഫി​യ ല​ക്ഷ്യ​മി​ടു​ന്നു. 31നും 40​നും ഇ​ട​യി​ല്‍ പ്രാ​യ​മു​ള്ള​വ​രാ​ണ് അ​മി​ത ല​ഹ​രി ഉ​പ​യോ​ഗം മൂ​ലം മ​രി​ച്ച​വ​രി​ല്‍ ഭൂ​രി​ഭാ​ഗ​വും. ഈ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!