ഒമാന്‍: അമ്പത് കിലോ മയക്കുമരുന്നുമായി മൂന്ന് പ്രവാസികള്‍ പിടിയില്‍

മസ്‌കറ്റ്: ഒമാനിലേക്ക് മയക്കുമരുന്ന് കടത്തിയ മൂന്ന് പ്രവാസികള്‍ പിടിയില്‍. റോയല്‍ ഒമാൻ പോലീസാണ് മൂന്നംഗ സംഘത്തെ പിടികൂടിയത്.

ഏഷ്യൻ പൗരത്വമുള്ള മൂന്ന് പ്രവാസികളെയാണ് വടക്കൻ ബാത്തിനാ ഗവര്‍ണറേറ്റ് പോലീസ് കമാൻഡ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. പിടികൂടിയവരില്‍ നിന്നും അമ്ബത് കിലോയിലധികം ക്രിസ്റ്റല്‍ മെത്ത് ബോട്ടില്‍ പിടികൂടിയതായി പോലീസ് അറിയിച്ചു.

അതേസമയം, കുവൈറ്റില്‍ ലഹരിമരുന്ന് കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് 16 പേരാണ് അറസ്റ്റിലായത്. 12 വ്യത്യസ്ത കേസുകളിലാണ് ഇവര്‍ പിടിയിലായത്. ഇതുവരെ 11,250 കിലോഗ്രാം ലഹരിമരുന്നും പോലീസ് പിടിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. പിടികൂടിയ പ്രതികളെയും പിടിച്ചെടുത്ത ലഹരിമരുന്ന് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള വസ്തുക്കളും തുടര്‍ നിയമനടപടികള്‍ക്കായി ബന്ധപ്പെട്ട വകുപ്പുകള്‍ക്ക് കൈമാറിയിട്ടുണ്ടെന്ന് പോലീസ് അറിയിച്ചു.

Next Post

കുവൈത്ത്: അജ്ഞാതവിധിയെ അഭിമുഖീകരിച്ച്‌ ഫലസ്തീൻ അധ്യാപകര്‍

Sun Nov 5 , 2023
Share on Facebook Tweet it Pin it Email കുവൈത്ത് സിറ്റി: ഇസ്രായേല്‍ ആക്രമണം കനപ്പിച്ചതോടെ കുവൈത്തില്‍ ജോലി തരപ്പെട്ട ഫലസ്‍തീൻ അധ്യാപകര്‍ അഭിമുഖീകരിക്കുന്നത് അജ്ഞാത വിധി. കുവൈത്തിലേക്ക് 530ഓളം ഫലസ്തീൻ അധ്യാപകരെ റിക്രൂട്ട്ചെയ്യാൻ കുവൈത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയം അടുത്തിടെ ധാരണയിലെത്തിയിരുന്നു. ഇവരെ രാജ്യത്തെത്തിക്കാനുള്ള ശ്രമം നടക്കുന്നതിനിടെയാണ് ഫലസ്തീനില്‍ ഇസ്രായേല്‍ ആക്രമണം ആരംഭിച്ചത്. ഇതോടെ നടപടികള്‍ നിലച്ചു. ഫലസ്തീനിയൻ അധ്യാപകര്‍ക്ക് കുവൈത്തിലെത്താൻ കഴിയാത്ത അവസ്ഥയാണ് നിലവില്‍. തുടര്‍ച്ചയായ ആക്രമണവും […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!