യു. കെ: ബ്രിട്ടനിലെ രാജകുടുംബാംഗം തോമസ് കിങ്സ്റ്റണിനെ ഗ്ലോസ്റ്ററിലെ വീട്ടില്‍ മരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി

ലണ്ടൻ ∙ ബ്രിട്ടനിലെ രാജകുടുംബാംഗം ലേഡി ഗബ്രിയേല കിങ്സ്റ്റണിന്‍റെ ഭർത്താവും കെന്‍റിലെ മൈക്കിള്‍ രാജകുമാരന്‍റെ മരുമകനുമായ തോമസ് കിങ്സ്റ്റണ്‍ (45) അന്തരിച്ചു.

ഗ്ലോസ്റ്റര്‍ഷയറിലെ വീടിനുള്ളില്‍ മരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തുകയായിരുന്നു. ഞായറാഴ്ച വൈകിട്ടോടെയായിരുന്നു ഫിനാന്‍സര്‍ കൂടിയായ തോമസിനെ മരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയത്. മരണ കാരണം അറിയുന്നതിനായി ഇൻക്വസ്റ്റ് നടത്തുമെന്ന് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാല്‍, മരണത്തില്‍ സംശയാസ്പദ സാഹചര്യങ്ങളോ മറ്റൊരാളുടെ ഇടപെടലുകളോ ഇല്ലെന്നും പൊലീസ് വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

തോമസ് കിങ്സ്റ്റണിന്‍റെ അപ്രതീക്ഷിത മരണത്തില്‍ കുടുംബത്തോടുള്ള തങ്ങളുടെ ദുഃഖം ചാള്‍സ് രാജാവുംകാമില രാജ്ഞിയും അറിയിച്ചു. കുടുംബാംഗങ്ങളുടെ എല്ലാം ജീവിതത്തില്‍ പ്രകാശം പരത്തിയ വ്യക്തിത്വത്തിന് ഉടമയായിരുന്നു തോമസ് എന്ന് ഇരുവരും അനുശോചന കുറിപ്പില്‍ അറിയിച്ചു. കെന്‍റ് രാജകുമാരനായ മൈക്കിളിന്‍റെയും ഭാര്യയുടെയും മരുമകനായിരുന്നു തോമസ് കിങ്സ്റ്റണ്‍.

Next Post

ഒമാൻ : കനത്ത മഴ; രണ്ട് കുട്ടികള്‍ മുങ്ങി മരിച്ചു

Thu Feb 29 , 2024
Share on Facebook Tweet it Pin it Email മസ്‌കറ്റ്; ഒമാനില്‍ കനത്ത മഴയെ തുടര്‍ന്നുണ്ടായ വെള്ളപ്പാച്ചിലില്‍ രണ്ട് കുട്ടികള്‍ മുങ്ങിമരിച്ചു. ഇന്ന് രാവിലെയായിരുന്നു അപകടം.കുട്ടികള്‍ മുങ്ങി മരിച്ചത് ഇബ്രിയിലെ വാദിയില്‍ അകപ്പെട്ടാണ്.തുടര്‍ന്ന് സിവില്‍ ഡിഫന്‍സ് ആന്‍്ഡ ആംബുലന്‍സ് അതോറിറ്റുയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ നടത്തിയ തെരച്ചിലില്‍ മൃതദേഹങ്ങള്‍ കണ്ടെത്തി. എന്നാല്‍ വടക്കന്‍ ഗവര്‍ണറേറ്റുകളില്‍ കനത്ത മഴ തുടരുകയാണ്. വെള്ളപ്പാച്ചിലിന് സാധ്യത ഉള്ളതിനാല്‍ അത്യാവശ്യമില്ലാതെ പുറത്തിറങ്ങുന്നത് ഒഴിവാക്കണമെന്ന് റോയല്‍ ഒമാന്‍ പൊലീസിസ് […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!