കുവൈത്ത്: കോഴിക്കോട് പയ്യാനക്കല്‍ മൊയ്തീൻ കോയ കുവൈത്തില്‍ നിര്യാതനായി

കുവൈത്ത് സിറ്റി: കോഴിക്കോട് പയ്യാനക്കല്‍ ഗവ.ഹൈസ്ക്കൂളിന് മുൻവശം നൂഫാന ഹൗസില്‍ കറുപ്പമാക്കന്റകത്ത് കെ. മൊയ്തീൻ കോയ (73) കുവൈത്തില്‍ നിര്യാതനായി.

കുവൈത്തിലെ അശ്റഫ് ആൻഡ് കമ്ബനിയുടെ ഫൈനാൻസ് മാനേജരായിരുന്നു. ഫാറൂഖ് കോളേജ് ഓള്‍ഡ് സ്റ്റുഡൻസ് അസോസിയേഷൻ കുവൈത്ത് ചാപ്റ്റർ സീനിയർ മെംബറാണ്.

ഭാര്യ: ബീയാത്തുല്‍ ഫാത്തുമ്മു. മക്കള്‍: ഡോ. നൂബി മൊയ്തീൻ കോയ (ദുബൈ), ഡോ. ഫാബി മൊയ്തീൻ കോയ (കുവൈത്ത്),എം.കെ. നവാഫ് (അബൂദബി). മരുമക്കള്‍: ഡോ.ഷഹീർ മാലിക് (കുവൈത്ത്), ഹനീയ ബഷീർ (അബൂദബി). സഹോദരങ്ങള്‍: മറിയംബി, ബീവി, ഹലീമ, സുഹറ, ഹമീദ്, സുലൈഖ. മൃതദേഹം ബുധനാഴ്ച പുലർച്ചെ കോഴിക്കോട്ട് എത്തിക്കും. മയ്യിത്ത് നമസ്ക്കാരം ബുധനാഴ്ച രാവിലെ 10ന് പയ്യാനക്കല്‍ ബിലാല്‍ മസ്ജിദില്‍.

Next Post

യു.കെ: യുകെയിലെ മലയാളി നഴ്‌സുമാര്‍ കൂട്ടത്തോടെ മറ്റു യൂറോപ്യന്‍ രാജ്യങ്ങളിലേക്ക്, ചിലര്‍ അമേരിക്കയിലേക്കും, നല്ലകാലം കഴിഞ്ഞെന്നും പ്രചാരണം

Tue Mar 26 , 2024
Share on Facebook Tweet it Pin it Email യുകെയില്‍ മലയാളി നഴ്‌സുമാര്‍ക്ക് നല്ലകാലം കഴിഞ്ഞെന്നു പരക്കെ പ്രചാരണം. അതല്ല, ജോലി സാഹചര്യങ്ങളും വരുമാനവും ചെലവും നോക്കുമ്പോള്‍ ഇതിലും മെച്ചം യൂറോപ്പിലെ തന്നെ മറ്റു രാജ്യങ്ങളാണെന്നും ഇപ്പോള്‍ യുകെയില്‍ എത്തിയ നഴ്‌സുമാര്‍ അനുഭവം പങ്കുവയ്ക്കുന്നു. അതെന്തായാലും എന്‍എച്ച്എസ് ജോലി ഉപേക്ഷിച്ചുപോകുന്ന നഴ്സുമാരുടെ എണ്ണം കൂടുന്നു. ഓരോ വര്‍ഷവും ആയിരക്കണക്കിന് നഴ്സുമാര്‍ എന്‍എഛ്ച്എസ് ഉപേക്ഷിച്ച് വിദേശ രാജ്യങ്ങളില്‍ ജോലി തേടി […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!