കുവൈത്ത്: കേരള പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ഇഫ്താർ സംഗമം

കുവൈത്ത്‌ സിറ്റി: കുവൈത്ത് കേരള പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ഇഫ്താർ സംഗമം ഫാ. കെ.സി. ചാക്കോ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പ്രസിഡന്റ് നൈനാൻ ജോണ്‍ ആധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഫൈസല്‍ മഞ്ചേരി റമദാൻ സന്ദേശം നല്‍കി.

തോമസ് പള്ളിക്കല്‍, സകീർ പുത്തൻ പാലം, സാറാമ്മ ജോണ്‍സ്, അബ്ദുല്‍ കലാം മൗലവി, സാലി ജോർജ്, സുശീല, ജിജു എം.ലാല്‍, മധു വെട്ടിയാർ, ഡിനു കമല്‍, ബിനു, എ.ഐ. കുര്യൻ, സിബി പുരുഷോത്തമൻ, ജഗതംബരൻ, ജേക്കബ് എന്നിവർ ആശംസ നേർന്നു. ബിനി സജീവ് പ്രോഗ്രാം നിയന്ത്രിച്ചു. ജെയിംസ് വി കൊട്ടാരം സ്വാഗതവും ബൈജു ലാല്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. സൈജു മാമ്മൻ, ബിനു തോമസ്, സജിവൻ കുന്നുമ്മേല്‍, ബിജി പള്ളിക്കല്‍, സനോജ് മുക്കം, മേഖ, കവിത, സലീന, ഷാഹിത, ജോയ് ഫ്രാൻസിസ്, ഷാജി തിരുവല്ല എന്നിവർ നേതൃത്വം നല്‍കി.

Next Post

യു.കെ: മാഞ്ചസ്റ്ററില്‍ താമസിക്കുന്ന സിബിയുടെ ഭാര്യയുടെ അമ്മയെ കോതമംഗലത്തെ വീടിനുള്ളില്‍ കഴുത്തറുത്തു കൊല ചെയ്യപ്പെട്ട നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി

Wed Mar 27 , 2024
Share on Facebook Tweet it Pin it Email മാഞ്ചസ്റ്ററില്‍ താമസിക്കുന്ന സിബിയുടെ ഭാര്യ സിജയുടെ മാതാവിനെ നാട്ടില്‍ കഴുത്തറുത്തു കൊല്ലപ്പെട്ട നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി. കോതമംഗലം ചെങ്ങമനാട്ട് ഏലിയാസിന്റെ ഭാര്യ സാറാമ്മ(72)യാണ് വീട്ടില്‍ ദാരുണമായി കൊല്ലപ്പെട്ടത്. മോഷണത്തിനിടെ നടന്ന കൊലപാതകമാണെന്നാണ് പ്രാഥമിക നിഗമനം. സംഭവത്തില്‍ മൂന്ന് പേര്‍ പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലായി. അയല്‍വാസികളായ മൂന്ന് അന്യ സംസ്ഥാന തൊഴിലാളികളെയാണ് പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്ത് ചോദ്യം ചെയ്യുന്നത്. സാറാമ്മയുടെ മക്കള്‍: സിജി, സിജോ, […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!