യു.കെ: നൊബേല് സമ്മാന ജേതാവും സാമൂഹ്യ പ്രവർത്തകയുമായ മലാല യൂസഫ്സായി വിവാഹിതയായി

ലണ്ടൻ: നൊബേല് സമ്മാന ജേതാവും സാമൂഹ്യ പ്രവര്ത്തകയുമായ മലാല യൂസഫ്സായി (24) വിവാഹിതയായി. പാക് ക്രിക്കറ്റ് ബോര്ഡ് ഹൈ പെര്ഫോര്മന്സ് ഡിപാര്ട്മെന്റ് ജനറല് മാനേജറായ അസീര് മാലികാണ് വരന്.

ബിര്മിങ്ഹാമിലെ വസതിയില് കുടുംബാംഗങ്ങളും അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളും പങ്കെടുത്ത ലളിതമായ ചടങ്ങിലായിരുന്നു വിവാഹം. മലാല തന്നെയാണ് തന്റെ വിവാഹവാര്ത്ത ട്വിറ്ററിലൂടെ പങ്കുവെച്ചത്. പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ഉള്പ്പെടെയുള്ള നിരവധിപേര് മലാലയ്ക്ക് ആശംസകള് നേര്ന്നു.

Next Post

ഒമാൻ: ബൂസ്റ്റര്‍ ഡോസ് ആയി ഫൈസര്‍ വാക്സീന്‍ നല്‍കും - ആരോഗ്യ മന്ത്രാലയം

Sat Nov 13 , 2021
മസ്കത്ത്∙ രാജ്യത്ത് ബൂസ്റ്റര്‍ ഡോസ് ആയി ഫൈസര്‍ വാക്സീന്‍ നല്‍കുമെന്ന് ഒമാന്‍ ആരോഗ്യ മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു. പ്രായവും പ്രതിരോധ ശേഷിയും പരിഗണിച്ച്‌ ബൂസ്റ്റര്‍ ഡോസ് വിതരണം ചെയ്യും . 65 കഴിഞ്ഞവര്‍, 50 വയസ്സിന് മുകളിലുള്ള ആരോഗ്യ പ്രവര്‍ത്തകര്‍, കടുത്ത ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളുള്ളവര്‍, പ്രമേഹ-രക്തസമ്മര്‍ദ രോഗികള്‍ എന്നിവര്‍ക്ക് രണ്ടാമത്തെ ഡോസ് സ്വീകരിച്ച്‌ 8 മാസം കഴിഞ്ഞാല്‍ ബൂസ്റ്റര്‍ ഡോസ് സ്വീകരിക്കാം .

Breaking News

error: Content is protected !!