ഒമാന്‍: ഒമാനില്‍ ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടര്‍ന്ന് പ്രവാസി മലയാളി മരിച്ചു

ഒമാന്‍: ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടര്‍ന്ന് പ്രവാസി മലയാളി മരിച്ചു. കോഴിക്കോട് പേരാമ്ബ്ര കിഴക്കുപുറത്തു അഹമമ്മദിന്‍റെ മകന്‍ ഷമീര്‍ ആണ് ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടര്‍ന്ന് മരിച്ചത്.

ഇബ്രിയില്‍ മോഡേണ്‍ കിച്ചന്‍ സ്ഥാപനത്തിലെ ജീവനക്കാരനായിരുന്നു ഷമീര്‍. നടപടിക്രമങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ ശേഷം മൃതദേഹം നാട്ടിലേക്കു കൊണ്ടുപോകും. മസ്‌ക്കത്ത് കെ.എം.സി.സി പേരാമ്ബ്ര മണ്ഡലം കമ്മറ്റിയുടെ സജീവ പ്രവര്‍ത്തകനായിരുന്നു ഷമീര്‍.

Next Post

കുവൈത്ത്: കുവൈത്ത്-ഇന്ത്യ ഉഭയകക്ഷി ബന്ധങ്ങള്‍ ശക്തിപ്പെടുത്തും

Tue May 2 , 2023
Share on Facebook Tweet it Pin it Email കുവൈത്ത് സിറ്റി: ഇന്ത്യയുമായുള്ള ഉഭയകക്ഷി ബന്ധങ്ങള്‍ ശക്തിപ്പെടുത്താനും വൈവിധ്യവത്കരിക്കാനും കുവൈത്തിന്റെ തീരുമാനം. ഇതുസംബന്ധിച്ച്‌ അഞ്ചാം റൗണ്ട് ഫോറിന്‍ ഓഫിസ് കൂടിയാലോചനകള്‍ ന്യൂഡല്‍ഹിയില്‍ നടന്നു. ഉഭയകക്ഷി ബന്ധത്തിന്റെ വിവിധ വശങ്ങള്‍ ഇരുപക്ഷവും സമഗ്രമായി അവലോകനം ചെയ്തതായി കുവൈത്തിലെ ഇന്ത്യന്‍ എംബസി അറിയിച്ചു. കുവൈത്ത് ഏഷ്യ അഫയേഴ്സ് അസിസ്റ്റന്റ് വിദേശകാര്യ മന്ത്രി (എ.എഫ്.എം) അംബാസഡര്‍ സമീഹ് എസ്സ ജോഹര്‍ ഹയാത്ത്, കുവൈത്ത് […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!