ഒമാന്‍: ലുലു ഒമാന്‍ മംഗോ മാനിയ 27-ന് അവസാനിക്കും

മസ്കറ്റ്: വ്യത്യസ്തമായ മധുര മാമ്ബഴങ്ങളുമായി ഒമാനിലെ ലുലു ഹൈപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റുകളില്‍ കഴിഞ്ഞദിവസം ആരംഭിച്ച മാംഗോ മാനിയ ഫെസ്റ്റിവല്‍ 2023 മേയ് 27-ന് അവസാനിക്കും.

ലോകത്തിൻറെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍നിന്നുള്ള മാമ്ബഴത്തിൻറെ വ്യത്യസ്ത രുചികള്‍ ആസ്വദിക്കാൻ ഒമാനിലെ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ലഭിച്ച സുവര്‍ണ്ണ അവസരമാണ് മംഗോ മാനിയ.

ബൗഷറിലെ ലുലു ഹൈപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റില്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം നടന്ന ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങില്‍ ഒമാനിലെ ഇന്ത്യൻ സ്ഥാനപതി ഹിസ് എക്സൈലൻസി അമിത് നാരങ് ഫെസ്റ്റ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തിരുന്നു. എല്ലാ വര്‍ഷവും ലുലു ഈ പരിപാടി നടത്താറുണ്ട്.

ഇന്ത്യ, യമൻ, തായ്ലൻഡ്, വിയറ്റ്നാം, മലേഷ്യ, ശ്രീലങ്ക, ഫിലിപ്പീൻസ്, കൊളംബിയ, ഗ്വാട്ടമാല, മെക്സികോ, കെനിയ, യുഗാണ്ട, ഒമാൻ തുടങ്ങി ലോകത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍നിന്നുള്ള 60-ലധികം മാമ്ബഴങ്ങളാണ് ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്കായി ലുലു ഹൈപ്പര്‍ മാര്‍ക്കറ്റുകളില്‍ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

ഇതിനുപുറമെ നിരവധി മാമ്ബഴവിഭവങ്ങളും ലുലുവില്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. മംഗോ ഫെസ്റ്റിവലിൻറെ ഭാഗമായി പ്രത്യേക ഓഫറുകളും പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ലുലു അധികൃതര്‍ അറിയിച്ചു. ബേക്കറി, മധുരപലഹാരങ്ങള്‍, അച്ചാറുകള്‍ എന്നിവയില്‍ ചില പ്രത്യേക മാമ്ബഴ ട്രീറ്റുകള്‍ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ആസ്വദിക്കാനാകും.മാംഗോ പ്രിസര്‍വ്സ്, പള്‍പ്പുകള്‍, ജ്യൂസുകള്‍, ജാം എന്നിവയും പ്രമോഷനിലൂടെ ലഭ്യമാകും.

Next Post

കുവൈത്ത്: തര്‍ക്കത്തിനിടെ അച്ഛനെ വെടിവെച്ചുകൊന്ന ശേഷം രക്ഷപ്പെട്ട യുവാവിനായി തെരച്ചില്‍

Mon May 22 , 2023
Share on Facebook Tweet it Pin it Email കുവൈത്ത് സിറ്റി: കുവൈത്തില്‍ സ്വന്തം അച്ഛനെ വെടിവെച്ചു കൊന്ന ശേഷം രക്ഷപ്പെട്ട യുവാവിനായി തെരച്ചില്‍. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അല്‍ ഫിര്‍ദൗസിലായിരുന്നു സംഭവം. അച്ഛനും മകനും തമ്മിലുണ്ടായ രൂക്ഷമായ വാദപ്രതിവാദമാണ് കൊലപാതകത്തില്‍ കലാശിച്ചതെന്ന് ഔദ്യോഗിക വൃത്തങ്ങള്‍ പറയുന്നു. ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ പിതാവിനെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ച്‌ അടിയന്തര ചികിത്സ ലഭ്യമാക്കിയെങ്കിലും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവന്‍ രക്ഷിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. പബ്ലിക് പ്രോസിക്യൂഷന്റെ അനുമതിയോടെ ക്രിമിനല്‍ […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!