കുവൈത്ത്: വ്യാപക പരിശോധനയില്‍ കുടുങ്ങിയത് നിയമലംഘകരായ 248 പ്രവാസികള്‍

കുവൈത്ത് സിറ്റി: കുവൈത്തില്‍ നിയമലംഘകരായ 248 പ്രവാസികള്‍ അറസ്റ്റില്‍. ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയമാണ് വിവിധ രാജ്യക്കാരായ ഇവരെ പിടികൂടിയത്. നിയമലംഘകരും വിവിധ പ്രദേശങ്ങളില്‍ താമസ മാനദണ്ഡങ്ങളും ലംഘിച്ച പ്രവാസികളുമാണ് പിടിയിലായത്.

ഫര്‍വാനിയ, ജലീബ് അല്‍ ഷുയൂഖ്, ഖൈത്താന്‍, മുബാറക് അല്‍ കബീര്‍, അല്‍ അഹ്മദി, ഹവല്ലി, ഷുവൈഖ് ഇന്‍ഡസ്ട്രിയല്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ നടത്തിയ പരിശോധനകളിലാണ് പ്രവാസികള്‍ അറസ്റ്റിലായത്. ജലീബ് അല്‍ ഷുയൂഖില്‍ മദ്യവില്‍പ്പന കേസിലുള്‍പ്പെട്ടവരും അറസ്റ്റിലായവരിലുണ്ട്. പ്രാദേശികമായി നിര്‍മ്മിച്ച മദ്യക്കുപ്പികളുമായാണ് ഇവരെ പിടികൂടിയത്. കസ്റ്റഡിയിലായ എല്ലാവരെയും തുടര്‍ നിയമ നടപടികള്‍ക്കായി ബന്ധപ്പെട്ട വകുപ്പുകള്‍ക്ക് കൈമാറി.

Next Post

യു.കെ: പുതിയ കോവിഡ് വേരിയന്റ് കെയര്‍ഹോമുകള്‍ക്ക് ഭീഷണിയാകുന്നു

Fri Sep 8 , 2023
Share on Facebook Tweet it Pin it Email ലണ്ടന്‍: കഴിഞ്ഞ ദിവസം വരെ വിരലില്‍ എണ്ണാവുന്ന കേസുകള്‍ മാത്രമായിരുന്ന പുതിയ കൊവിഡ് വേരിയന്റ് ബാധിച്ച രോഗികളുടെ എണ്ണത്തില്‍ കുതിച്ചുചാട്ടം. യുകെയില്‍ 30-ലേറെ പിറോള കൊവിഡ് വേരിയന്റുകളാണ് ഇപ്പോള്‍ കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്നതെന്ന് ആരോഗ്യ മേധാവികള്‍ വെളിപ്പെടുത്തി. ബിഎ.2.86 എന്ന് ശാസ്ത്രജ്ഞര്‍ വിളിക്കുന്ന വേരിയന്റ് ബാധിച്ച 36 കേസുകള്‍ തിരിച്ചറിഞ്ഞതായി യുകെ ഹെല്‍ത്ത് സെക്യൂരിറ്റി ഏജന്‍സി സ്ഥിരീകരിച്ചു. കേവലം മൂന്നാഴ്ച കൊണ്ടാണ് […]

You May Like

Breaking News

error: Content is protected !!